Nimelala na mwanamke kitanda kimoja usiku kucha ..........


Manuu kapime Kisukari, hakyanani sio mzima wewe.... yaaani mimi kusoma tu hii story mzee kasimama balaa.. mpaka naumia.
 

Sas mzungu wa nne si ndio mnapishanisha kabisa miguuu yenu ina-interlock
 
kikubwa toa mawazo yote yatakayoweza haribu ndoa yako...chukulia poa tu.mnaweza mkashinda vishawish ila yataka moyo sana:disapointed:
 
Hata vitabu vya Mungu vinasema kaaeni mbali na vishawishi. Sasa wewe unalala na kishawishi unategemea kukishinda. Ni ngumu mno..... Huyo dada anashindwa tu kukulazimisha kudo lakini kiukweli wewe unamtaka na yeye anakutaka sema kila mmoja anajifanya kama hataki vile. Usipo hama chumba leo unamkula huyo
 
Mkuu acha Fix, hii story full kutunga
 
Kama uliwahi kuhisi huyo dada hayuko salama kiafya, Hiyo mbona inawezekana!, Lakini siku tano kitanda kimoja!. Atakufanyia vibweka mpaka utasalimu amri. jiandae kuvunja amri saba za mungu. Nakushauri mkapime VVU kwanza na huyo dada kama unampenda mkeo. maana kwa maelezo yako inaonyesha huyo sister yupo tayari wewe usafishe nyota kwake.
 
inawezekana siku moja au mbili mlivyo zoeana na utani wenu ,nahili linatokana na kumjengea ujasili mtoto mdogo kumpeleka bording mpaka anakuja anzakazi mimi mwenye ishanitokea kabla ya kuoa nilitoloka na gf(mke sasa) tukaenda mji mwingine na tukalala kitanda kimoja na shuka moja kaniruhusu kumshika sehemu zote ispokua tunda la kati kesho yako namliza kulikoni umenitoa kote huko kanijibu anataka kunifahamu kwanza siku ya pili yale yale ,kwahiyo vumilia fuata kilicho wapeleka.
 
we mwehu kweli yaani shetani unamtafuta badala ya yeye kukutafuta. sidhani kama utashinda. maana inaonesha na wewe ulitaka hilo. fimbo ya karibu itaua nyoka
 
.

​

.
Wakuu,

Tulikuwa tunajiuliza mbona huyu jamaa haonekani kutupa updates za day 2!

Kumbe jamaa kakamatwa Dubai kwa kosa la kubaka ... wanadai alitaka kumbaka mfanyakazi mwenzake hotelini.


Source: CNN
hapo juu!


Haya mliokuwa mnamshauri mwenzenu vibaya .... nendeni mkamuwekee dhamana!
.

​
 
Unachokifanya ni kibaya zaidi , nunua kondomu piga mzigo kuliko ukwepa alfu mnatesana wote . Kama unampenda mke wako utamlinda tu kwa kondomu hapa la sivyo unahatarisha maisha yako na familia yako . DUNIA YAKO CHAGUO LAKO
 
Anakutega huyo, be careful, kama issue ni kusave nakushauri mchukue chumba cha double ambapo kuna vitanda viwili kila mtu alale kwa kitanda chake

 
Leo nunua kondom kabisaa, zingatia ushauri wanga siku ya leo haipiti
 
bro! kwanza nikupongeze kwa kuumaliza usiku mmoja bila kufanya chochote, ili kimbia majaribu kwani hata biblia inasema tuyakimbie majaribu, angalia siku nne bado ni nyingi
 
Yani mmmebana matumizi kuingizana vishawishini???? mna lenu jambo, tena kitanda kimoja..Mtu yoyote mwenye heshima na nidhani na ndoa yake hawezi kufanya kitendo hiko..labda ingekuwa jinsia moja!!
Haya wee, malizieni mlichokianzisha mana mihemko imewajaa hapo kupita maelezo!!
 
kama kwel unampenda mkeo huwez kukubal kulala na mwanamke mwngne ucku kucha, mm nna wacwac na upendo wako kwa mkeo
 
ninachokiona hapa MANUU Hasemi ukweli huwezi kulala umemkumbatia mwanamke mpaka asubuhi laizma mshamaliza unatafuta watu wakusaidie kujibu kesi ukirudi?
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…