Nimekutana nacho asubuhi


Fidel80

Fidel80

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2008
Messages
21,969
Likes
143
Points
145
Fidel80

Fidel80

JF-Expert Member
Joined May 3, 2008
21,969 143 145


Leo wakati nawahi kutafuta ridhiki nimekutana na hii kitu njiani karibu na shamba la mahindi mara kwa kwanza nilishtuka nikakumbuka kuna Yesu na Mtume nikataja jina la Yesu na Mtume Mohamed nikarudi tena kuchukua picha ya hii sufuria ndani yake mlikuwa na magome ya miti yai na maji kama unavyo ona. Hili advataizi naona mhusika anajua kwa nini ameweka tunguli hapo shambani kwa vile nimeaga Sumbawanga na nina mtegemea Yesu na Mtume Mohamed S.A.W naamini hakuna kitakacho nipata kwa kuangalia tunguli hiyo.
 
Passion Lady

Passion Lady

JF-Expert Member
Joined
Nov 17, 2012
Messages
8,702
Likes
467
Points
180
Passion Lady

Passion Lady

JF-Expert Member
Joined Nov 17, 2012
8,702 467 180

hahahaa!!imania yako tu
ndio salama yako,maajabu haya!!
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
43,156
Likes
40,575
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
43,156 40,575 280
Uchawi wa mikwara mbuzi kama huo ni uchawi wa chekechea.
 
Lady doctor

Lady doctor

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2013
Messages
8,762
Likes
64
Points
0
Lady doctor

Lady doctor

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2013
8,762 64 0
Ungebeba ukachome moto
 
kabanga

kabanga

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2011
Messages
32,020
Likes
5,336
Points
280
kabanga

kabanga

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2011
32,020 5,336 280
teh teh teh... hiyo unaambiwa acha kumendea vya watu....
 
Kaizer

Kaizer

JF-Expert Member
Joined
Sep 16, 2008
Messages
25,157
Likes
2,348
Points
280
Kaizer

Kaizer

JF-Expert Member
Joined Sep 16, 2008
25,157 2,348 280
Hapo mpwa ni dalili kwamba unawindwa sana....mwone haraka zana mzee MziziMkavu
 
Last edited by a moderator:
Kiteitei

Kiteitei

JF-Expert Member
Joined
Jan 14, 2009
Messages
1,384
Likes
344
Points
180
Kiteitei

Kiteitei

JF-Expert Member
Joined Jan 14, 2009
1,384 344 180
Mkuu umekosea sana!!!ungecheki yai kama sio viza unalikaanga unapata kifungua kinywa!!
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
43,156
Likes
40,575
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
43,156 40,575 280
Hahahaha yaani hilo yai anamaanisha likipasuka ndo umekufa au? Naona msalaba pale.
Tafsiri yake ni kwamba angekuroga lakini ameshindwa kwa sababu unaye Yesu aliye hai, ndio maana pale kaweka ka msalaba na damu nyekundu
 
St. Paka Mweusi

St. Paka Mweusi

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2010
Messages
7,305
Likes
1,698
Points
280
St. Paka Mweusi

St. Paka Mweusi

JF-Expert Member
Joined Sep 3, 2010
7,305 1,698 280
Mkuu umekosea sana!!!ungecheki yai kama sio viza unalikaanga unapata kifungua kinywa!!

Umefikiria kama mimi,ingenikuta mimi hiyo nishabeba sufuria zamani,hayo matakataka yake namwaga nishapunguza bajeti ya sufuria ya ugali mchana....
 
Paloma

Paloma

JF-Expert Member
Joined
Jan 22, 2008
Messages
5,336
Likes
18
Points
135
Paloma

Paloma

JF-Expert Member
Joined Jan 22, 2008
5,336 18 135
shamba lako liko wapi?!?1 kama vipi tuongee bei
 
kahtaan

kahtaan

JF-Expert Member
Joined
Jul 11, 2009
Messages
17,224
Likes
2,217
Points
280
kahtaan

kahtaan

JF-Expert Member
Joined Jul 11, 2009
17,224 2,217 280
Tafsiri yake ni kwamba angekuroga lakini ameshindwa kwa sababu unaye Yesu aliye hai, ndio maana pale kaweka ka msalaba na damu nyekundu
Hahahahaha. Sasa ww umekuwa mtabiri wa juju!? Umejuaje kwamba huyu jamaa ana yesu. Au kwa sababu kasema. Na umejuaje kama hio juju imemkwepa. !? Huenda ndo chanzo cha nuksi. Yafaa kufuats ushauri wa wataalam
 
Queen Kan

Queen Kan

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2012
Messages
3,461
Likes
4,251
Points
280
Queen Kan

Queen Kan

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2012
3,461 4,251 280
Mmh! Hapo picha linakuja, huo ulkua utangulizi!
 
Arushaone

Arushaone

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2012
Messages
14,685
Likes
1,299
Points
280
Arushaone

Arushaone

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2012
14,685 1,299 280
shamba lako liko wapi?!?1 kama vipi tuongee bei
The way you are telling is like the guy must sell all of his belongis and flee! Kweli kufa kufaana!
 
Chocs

Chocs

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2012
Messages
8,213
Likes
217
Points
160
Chocs

Chocs

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2012
8,213 217 160
Mmmmh...makubwa, nguvu za giza zishindwe
 
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2010
Messages
47,848
Likes
3,624
Points
280
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2010
47,848 3,624 280
Huyo kuku aliyetaga hapo ana akili kweli, yaani ameamua kurahisisha kazi kwa mlaji...hapo ni kuweka maji na kuchemsha tayari kwa staftahi
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
43,156
Likes
40,575
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
43,156 40,575 280
Hahahahaha. Sasa ww umekuwa mtabiri wa juju!? Umejuaje kwamba huyu jamaa ana yesu. Au kwa sababu kasema. Na umejuaje kama hio juju imemkwepa. !? Huenda ndo chanzo cha nuksi. Yafaa kufuats ushauri wa wataalam
Mtaalam gani zaidi yangu?
 

Forum statistics

Threads 1,273,250
Members 490,339
Posts 30,475,337