Nimekutana na X wangu Beatha, nimelia sana!

Nimekutana na X wangu Beatha, nimelia sana!

ahahahaha.. inasikitisha ile kuna mahali nimecheka sana.
anyway, tuyaache hayo tujadili ishu za msingi.
mkuu kama beatha ana miaka 20 sasa ww una miaka mingapi.
wakati unasoma ww na yy yupo bushi alikua na miaka mingapi(maana kwa kiwango cha chini kibongo bongo kumaliza olevel ukiwah sana shule basi ni 16 years ingawa wengi tunaenda mpaka 18yrs). Kipindi hiki beatha alikua na miaka mingapi?
okay, mpe time ya yy kuolewa na ww ku move on na maisha yako ,ilichukua miaka mingapi mpaka anazaa watoto??

hii chai mkuu imezid sukari banaa.
ahahahahah
Sijasema ana miaka 20 mkuu. Nimesema ana miaka 20s.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Mie wangu naambiwa anatembeza uji wa ulezi...najifikria Xmas hii sijui nimcheki au nichill
 
Hapo umekutana na Beata umelia Je? Ungekutana na Yesu yuko na mke wake tena wanatembea kwenda galilaya si ungekufa kabisa
 
Back
Top Bottom