Alexism
JF-Expert Member
- Aug 14, 2011
- 3,423
- 2,046
mkuu huyo mwanamke jini ungemsachi lazima ungemkuta na kadi ya CCM.
aaaaahh kwikwi nina siku nimecheka
mkuu huyo mwanamke jini ungemsachi lazima ungemkuta na kadi ya CCM.
Ni michezo tu ya kutishana, na ukienda kwa waganga tu umeliwa, si unaona hakuna baya lililokupata toka siku hiyo
Inawezekana ni mauzauza lakini ulimwengu umejaa viumbe vionekanavyo na vingine vya maajabu.
Nimeshawahi kukutana na matukio kama hayo Mwenge Kanisani na kiwanja cha mpira mwenge. Mida ni saa kumi na moja kasoro. Matukio tofauti na venue tofauti, niliona kiumbe cha ajabu na kikatoweka ila sikuogopa wala kukimbia
Mwaka 2004 ilikua saa11 alfajiri mkoani mbeya. Natoka sokomatola naenda stand kuu huku nakimbia. Ghafla nasikia vishindo vya mtu mwingine nyuma yangu nikasimama nikageuka hamna mtu, ghafla nikavisikia tena nyuma vikanipita kuelekea kule nilipotoka tena. Unajua nini kilichofuata?
Ha ha ha !!!Yesu!! Hiz thread nyingine muwe mnaleta mchana. Leo niko pk yangu chumbani. Inatisha
Alfajiri kunakuwanga na matukio ya ajabu sana.... Mm kuna siku mida ya saa 11 asbhi nikiwa naelekea kwenye mishe zangu kuna chochoro huwa napitia, ile kukunja tu nakutana na furushi la kiroba alafu linacheza cheza, kila nikijaribu kulikwepa nipite lenyewe nalo linasogea upande huo huo, nikaona isiwe taabu nikageuza nikapita njia nyingine... Mpaka leo najiuliza kilikuwa ni nn kile sijapata jibu mpaka leo.
halafu wewe uache kutuletea thread za kitoto kama hizi sawa nenda jukwaa la watoto hv wewe umuoni K4LIFE anavyoandika thread za akili kwa jamii ya watanzani? jifunze kutoka kwa K 4 LIFE
Mwaka 2004 ilikua saa11 alfajiri mkoani mbeya. Natoka sokomatola naenda stand kuu huku nakimbia. Ghafla nasikia vishindo vya mtu mwingine nyuma yangu nikasimama nikageuka hamna mtu, ghafla nikavisikia tena nyuma vikanipita kuelekea kule nilipotoka tena. Unajua nini kilichofuata?
Nikiwa njiani kuelekea kwenye mihangaiko ya maisha nikielekea kwenye shughuli zangu saa 11:15 alfajiri hii (mji nahifadhi) nimekutana na mwanamke akiwa kavaa hijabu nyekundu kanisalimia,sauti yake nyororo sana eneo nililokutana mwanamke huyu ni darajani,daraja nilikuwa nimeshalipita mita kadhaa,nilipogeuka nyuma nashangaa kumuona mwanamke yule anaingia darajani,siyo siri nimetoka mbio wanajamvi sijui ni kitu gani.