Nimekutana na binadamu wa ajabu alfajiri hii

Nimekutana na binadamu wa ajabu alfajiri hii

Alfajiri kunakuwanga na matukio ya ajabu sana.... Mm kuna siku mida ya saa 11 asbhi nikiwa naelekea kwenye mishe zangu kuna chochoro huwa napitia, ile kukunja tu nakutana na furushi la kiroba alafu linacheza cheza, kila nikijaribu kulikwepa nipite lenyewe nalo linasogea upande huo huo, nikaona isiwe taabu nikageuza nikapita njia nyingine... Mpaka leo najiuliza kilikuwa ni nn kile sijapata jibu mpaka leo.

Alikuwa mlev huyo...walevi wenzake wamemuweka kwenye kiroba mkuu
 
Nikiwa njiani kuelekea kwenye mihangaiko ya maisha nikielekea kwenye shughuli zangu saa 11:15 alfajiri hii (mji nahifadhi) nimekutana na mwanamke akiwa kavaa hijabu nyekundu kanisalimia,sauti yake nyororo sana eneo nililokutana mwanamke huyu ni darajani,daraja nilikuwa nimeshalipita mita kadhaa,nilipogeuka nyuma nashangaa kumuona mwanamke yule anaingia darajani,siyo siri nimetoka mbio wanajamvi sijui ni kitu gani.

..... specialagent umeshindwa kumtambua mgombea mwenza wa mafisiem bhahahhaaaa .....
 
Last edited by a moderator:
nikiwa njiani kuelekea kwenye mihangaiko ya maisha nikielekea kwenye shughuli zangu saa 11:15 alfajiri hii (mji nahifadhi) nimekutana na mwanamke akiwa kavaa hijabu nyekundu kanisalimia,sauti yake nyororo sana eneo nililokutana mwanamke huyu ni darajani,daraja nilikuwa nimeshalipita mita kadhaa,nilipogeuka nyuma nashangaa kumuona mwanamke yule anaingia darajani,siyo siri nimetoka mbio wanajamvi sijui ni kitu gani.

hilo NI LI ccm timka kabisa usisogee kabisa utazua!!!! Hapa kazi tu?=maisha bora kwa kila mtanzania?= ari zaidi kasi zaidi?= nguvu mpya hari mpya kasi zaidi?=fisiccm!
 
halafu wewe uache kutuletea thread za kitoto kama hizi sawa nenda jukwaa la watoto hv wewe umuoni K4LIFE anavyoandika thread za akili kwa jamii ya watanzani? jifunze kutoka kwa K 4 LIFE
 
Nikiwa njiani kuelekea kwenye mihangaiko ya maisha nikielekea kwenye shughuli zangu saa 11:15 alfajiri hii (mji nahifadhi) nimekutana na mwanamke akiwa kavaa hijabu nyekundu kanisalimia,sauti yake nyororo sana eneo nililokutana mwanamke huyu ni darajani,daraja nilikuwa nimeshalipita mita kadhaa,nilipogeuka nyuma nashangaa kumuona mwanamke yule anaingia darajani,siyo siri nimetoka mbio wanajamvi sijui ni kitu gani.

Saa 11:15 alfajiri bado kuna kiza; eneo hilo kulikuwa na mwanga wa kutosha kukuwezesha kutambua rangi ya huyo hijabu? Na nini kilisababisha ugeuke kumwangalia tena huyo mwanamama? Au ulikuwa unaangalia thamani ya kondoo? (Mkia), zamani kidogo likiitwa wowowo!!
 
Siku ingine usikimbie bali ukemee huku ukitembea tu
 
Ahahahaha huwez ukakutana na kitu cha ajabu kisha usisisimke mkuu na ikitokea hujasisimka basi mfumo wako wa fahamu una matatizo....

Sasa kaka ndio iko hivyo huko sehemu. . . . . Walikuwa na michezo ya kutishana so theory ndio hiyo usiposisimka ujue huyo mtu anazingua ila ukisisimka basi uonacho sio man made
 
Yani mi huwa na bahati mbaya ya kuona vtu vya ajabu aisee Mara nyingi barabarani kuna siku niliona mtu wa ajabu kariakoo nikishtukaga tu wanapotea kabisa
 
Nikiwa njiani kuelekea kwenye mihangaiko ya maisha nikielekea kwenye shughuli zangu saa 11:15 alfajiri hii (mji nahifadhi) nimekutana na mwanamke akiwa kavaa hijabu nyekundu kanisalimia,sauti yake nyororo sana eneo nililokutana mwanamke huyu ni darajani,daraja nilikuwa nimeshalipita mita kadhaa,nilipogeuka nyuma nashangaa kumuona mwanamke yule anaingia darajani,siyo siri nimetoka mbio wanajamvi sijui ni kitu gani.
Acha woga itakua ni mtu anyejua ratiba zako aliamua kukutisha
 
Alfajiri kunakuwanga na matukio ya ajabu sana.... Mm kuna siku mida ya saa 11 asbhi nikiwa naelekea kwenye mishe zangu kuna chochoro huwa napitia, ile kukunja tu nakutana na furushi la kiroba alafu linacheza cheza, kila nikijaribu kulikwepa nipite lenyewe nalo linasogea upande huo huo, nikaona isiwe taabu nikageuza nikapita njia nyingine... Mpaka leo najiuliza kilikuwa ni nn kile sijapata jibu mpaka leo.
Ni michezo tu ya kutishana, na ukienda kwa waganga tu umeliwa, si unaona hakuna baya lililokupata toka siku hiyo
 
mkuu huyo mwanamke jini ungemsachi lazima ungemkuta na kadi ya CCM.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom