Nimekutana na binadamu wa ajabu alfajiri hii

Nimekutana na binadamu wa ajabu alfajiri hii

Poa labda ni jini mahaba limekupenda gafla
 
Inawezekana ni mauzauza lakini ulimwengu umejaa viumbe vionekanavyo na vingine vya maajabu.

Nimeshawahi kukutana na matukio kama hayo Mwenge Kanisani na kiwanja cha mpira mwenge. Mida ni saa kumi na moja kasoro. Matukio tofauti na venue tofauti, niliona kiumbe cha ajabu na kikatoweka ila sikuogopa wala kukimbia

Braza Paw sema tu ukweli kama ulikimbia, sitamwambia kabisa KING`asti.
 
Last edited by a moderator:
Mambo mengine ni Kuya ignore tu mkuu ukijifanya kushindana nayo unatafuta mabalaa mengine
Yawezekana. . . . . kwetu unaambiwa ukikutana na kitu ya ajabu na usiposisimka basi hamna mbaya ila ukisisimka hapo kuna ishu. . . .

Sijui kweli iko wapi
 
Mwaka 2004 ilikua saa11 alfajiri mkoani mbeya. Natoka sokomatola naenda stand kuu huku nakimbia. Ghafla nasikia vishindo vya mtu mwingine nyuma yangu nikasimama nikageuka hamna mtu, ghafla nikavisikia tena nyuma vikanipita kuelekea kule nilipotoka tena. Unajua nini kilichofuata?
 
Usihifadhi mji kwakuwa hakuna siri, weka kila kitu wazi tuone vile ilikuwa na tuweze kukusaidia ninini hasa ulikutana nacho, kinyume cha hapo utaniacha na maswali mengi

Mkuu ni Geita mjini,daraja lenyewe ni karavati dogo sana,aliingia kwa kuinama,na uso wake ulikuwa umefunikwa ila ana dalili zote za mwanamke.
 
Yawezekana. . . . . kwetu unaambiwa ukikutana na kitu ya ajabu na usiposisimka basi hamna mbaya ila ukisisimka hapo kuna ishu. . . .

Sijui kweli iko wapi

Ahahahaha huwez ukakutana na kitu cha ajabu kisha usisisimke mkuu na ikitokea hujasisimka basi mfumo wako wa fahamu una matatizo....
 
Cjaielewa hii story,umegeuka ukakuta anaingia darajani? Maana ake nini?
 
Nielekeze geita sehemu gani, mi pia nipo geita mtaa wa kagera na mida yangu ya kutoka ni saa kumi alfajiri
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom