NIMEKUBALI YEYE NI SIMBA


kycheneke

kycheneke

Member
Joined
Nov 3, 2016
Messages
69
Likes
34
Points
25
kycheneke

kycheneke

Member
Joined Nov 3, 2016
69 34 25
Mambo anayo yafanya diamond n kama mtu na degree zake.. Cz anajua kutumia udhaifu wa washndani wake ana jifunza kwa wapinzan wake bt haigii... OUR ICON
 
david steve

david steve

JF-Expert Member
Joined
May 17, 2015
Messages
588
Likes
447
Points
80
david steve

david steve

JF-Expert Member
Joined May 17, 2015
588 447 80
Ngoja waje wenye team zao
 
Makuku Rey

Makuku Rey

JF-Expert Member
Joined
Dec 31, 2013
Messages
1,823
Likes
1,174
Points
280
Makuku Rey

Makuku Rey

JF-Expert Member
Joined Dec 31, 2013
1,823 1,174 280
mh!jamaa anajua,lakini nimemsikiliza mavoko wa kimataifa!!
 
DEOD 360

DEOD 360

JF-Expert Member
Joined
Jun 30, 2016
Messages
2,632
Likes
3,711
Points
280
DEOD 360

DEOD 360

JF-Expert Member
Joined Jun 30, 2016
2,632 3,711 280
Yaani jamaa kiukweli anajua mpaka anaboa ndio maana kila msanii anajilinganisha na yy uku yy anajilinganisha na wasanii wamambele
 

Forum statistics

Threads 1,272,646
Members 490,095
Posts 30,455,941