- Thread starter
- #21
huyo mwingine ni wakokuna kitu nahisi nikashindwa kukielewa hapa, unamzungumzia Mungu muumba wa vitu vyote? au mungu mwingine tu?
huyo mwingine ni wakokuna kitu nahisi nikashindwa kukielewa hapa, unamzungumzia Mungu muumba wa vitu vyote? au mungu mwingine tu?
huelewi nini? watu kibao wameachana na wake zao wakaoa tenambona mandela alioa mkewe alikuwa amekufa?talaka huwa ni za nini
Dada tubu tubu,chezeya kutembea na mume wa mtu wewe,TUBU TUBU,HABARI NDIYO HIYO,USHAANZA KUCHANGANYIKIWA POLE WEEEEE..
ukweli ndo huo usibishane na taarifa ya habari hutoshinda
huelewi nini? watu kibao wameachana na wake zao wakaoa tenambona mandela alioa mkewe alikuwa amekufa?talaka huwa ni za nini
Usiwe mkali, mwisho wa siku ni maisha yako na maumivu yako ya moyo. Si umesema kakuambia wao wakristo hawawezi achana? Ila take it from me, mume wa mtu ama mke wa mtu akimponda mwenzie wakati anafukuzia, usisikilize hata neno moko. Kila la kheri mwaya.
huyo mwingine ni wako