Nimekataliwa ukweni kisa kabila langu

Nimekataliwa ukweni kisa kabila langu

Ukiona hivyo sister ako alikuwa kimeo
Hata kama alikuwa kimeo ndiyo apewe kipigo cha umbwa koko mkuu? hoa Watu wa hovyo mkuu.nadhani wehu pia .kwa sababu vitu wanavyofanyaga sio vya kibinadamu
 
Ila wachaga tumewaoa wa kutosha mbona. Sidhani kama wana shida kiviile. Kuna jamii hata elimu imechelewa ndo wenye hizo mambo
Wewe ulibahatika mbe,
 
Msoma Wana chukuana wao kwa wait kutokana na tabia zao wako Kama wachaga mkuu achana nae wabena Wana olewa wao kwa wait want kyusa

Sent from my TECNO B1f using JamiiForums mobile app
 
  • Thanks
Reactions: mps
KWA KIFUPI TUU BROO FAMILIA IMEONA HUNA HADHI YA WEWE KUOA NDANI YA FAMILIA YAO
TAFUTA PESA
Hahaaa, pesa ya kula ninayo. Labda km wanataka pesa ya kuwatunza familia nzima hiyo ni kweli sina. Lkn binti yao namtimizia mahitaji kwa zaidi ya 90% japo bado sijamuoa.

Sina uhakika na hili kwa sbb hata familia ni zile familia za chini kbs
 
Wanaogopa kichapo kwa binti yao.
 
Bangi ni wewe uliefunga matako ukasafiri kwenda kutaka kuoa mahali wasipokuhitaji wala kuona kivuli chako...
Hivi decision making skills zako ni za chooni?
Hamna bangi zaidi ya hizo aiseee
Aibu sana,hiyo mpaka vitukuu vyako lazima vijue...babu was a fvcken failure on this planet earth!
Haya mjanja wewe, tufanye umeshinda
 
Mimi mwenyewe ningekuwa ni mwanafamilia wa huyo binti ningemkatalia katakata kuolewa na Mjita sio Mkurya au jamii za Kikurya. Wajita ni wa kuoana wao kwa wao.
 
Mimi mwenyewe ningekuwa ni mwanafamilia wa huyo binti ningemkatalia katakata kuolewa na Mjita sio Mkurya au jamii za Kikurya. Wajita ni wa kuoana wao kwa wao.
Umeeleweka
 
Hata ningekuwa mimi siweezi kukubali, huo ni ukanda wa makatili haijalishi msomi au vipi wote wanafanana sana
 
Hata ningekuwa mimi siweezi kukubali, huo ni ukanda wa makatili haijalishi msomi au vipi wote wanafanana sana
Story za vijiweni hizo, hakuna watu wastaarabu km watu wa Mara ila tu usiwachokoze
 
Frsh tyuuu mambo yakawaida piga moyo konde atakuja alie bora zaid na huyo mwenzio nae atapata anaehitajika kwao
 
  • Thanks
Reactions: mps
Hi kitu imeniuma sana wakuu, sikutegemea Karne hi bado kuna ubaguzi wa aina hii.

Iko hivi, nimempata binti wa kibena tumependana na tukakubaliana tuoane, kimbembe ni pale alipowapa taarifa nyumbani kwao kuwa kapata mchumba mjita wa Musoma.
Walivyosikia tu Musoma wakaitisha kikao Cha familia na kukataa katakata kuwa binti yao hawezi olewa Musoma. Sababu zao ni
1. Musoma ni mbali na kwao(Njombe). Ikumbukwe mm na binti wore tunaishi Dar es Salaam
2. Watu wa Musoma ni wakatili sana

Wakuu, kusema kweli kutoka moyoni mwangu nampenda sana huyu binti, sijui nitumie njia gani kupindua meza maana kwa Hali ilivyo yeye binafsi ni Kama anaelekea kuwatii ndugu zake(Yuko dilemma)

Naombeni mnishauri, nifanyeje au nitumie njia gani ili kuweza kumuoa huyu binti.

Ahsanteni.
Hayo ni mambo madogo madogo sana mzee
Usindekeze mapenzi or hisia kwenye maamuzi.

Chukua hatua ikiweko kuanza kutuma pesa kwa wazazi kama zawadi na unaendelea kujipendekeza ikiwemo wewe kwenda na kumtafuta baba mkwe ukiwa pekeyako na yeye pekee.

Ukiona kama badobado basi mweke mimba binti mapema
Also mkaze kisawasawa ili azidi kuwa dilemma.

Mpe attention kubwa mno.

Lakini usisahau kumkaza na mimba.

Changamka mzee
 
Back
Top Bottom