Nimekata tamaa


bahaticaro

bahaticaro

Senior Member
Joined
Jul 20, 2012
Messages
100
Points
0
Age
31
bahaticaro

bahaticaro

Senior Member
Joined Jul 20, 2012
100 0
nipo idle tangu mwez wa saba nimeshaaply kazi zaid ya sehemu 20 sijapata hata moja nimejichokea maisha magum dah! nimekuwa nayaona:wof:
 
jamii01

jamii01

JF-Expert Member
Joined
Oct 1, 2010
Messages
1,875
Points
1,500
jamii01

jamii01

JF-Expert Member
Joined Oct 1, 2010
1,875 1,500
yaani wewe toka mwezi wa saba wakati wenzako wanamiaka mitano 5 hadi viatu vimekwisha wamebakia kufunga tai balabarani lakini bado hawajakata tamaa..Ukikata tamaa ndiyo mwisho wa maisha?hakuna kukata tamaa haujui kesho yako hiko wapi.KEEP UP
 
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
82,377
Points
2,000
Age
29
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
82,377 2,000
Yaani wewe umetuma maombi sehemu 20 na umeshakata tamaa?

Don't abandon your to despair like that. Just keep sending them applications and you'll start getting calls.
 
AshaDii

AshaDii

Platinum Member
Joined
Apr 16, 2011
Messages
16,242
Points
1,500
AshaDii

AshaDii

Platinum Member
Joined Apr 16, 2011
16,242 1,500
bahaticaro hustahili kukata tamaa... Umesoma, una nyenzo ambazo ni Watanzania wachache wanazo, tayari umekuwa exposed kwa kiasi cha kutosha kuweza kujisimamia na kufanya Change. Najua ni ngumu ila inawezekana.

Miezi saba ya kutafuta kazi na umekata tamaa? Saizi nimapemaa sana na naomba nikukatishe tamaa zaidi kuwa utamailiza hata mwaka, pengine hata miwili na zaidi. Soko la ajira limekuwa gumu mno likisukumwa na sababu mbali mbali ikiwemo na ukiritimba humo humo. On top of that graduates wamekuwa ni wengi sana ukifananisha na miaka ya nyuma.. Hivo tambua hili tatizo linazidi kuwa sugu na wala halina matumaini ya ufafuu...

Hata hivo nakupa hope kwa kukusihi kuwa jaribu kuangalia namna na taratibu zingine za kujishughulisha nje ya kuajiriwa. Najua kuwa sio rahisi na mitaji inasumbua ila bado inawezekana kabisa kuanza from somewhere kwa mtaji mdogo sana ili mradi tu usiwe katika kundi la wale ambao huona aibu kufanya kazi ambazo siio za ofisini kwa vigezo vya kuwa wasomi.

Kuna hii thread hapa, sijui ila yaweza kukusaidia ukapata mwanga wa kitu gani namaanisha. Kila la kheri na Mungu akuwekee wepesi wa kupata suluhu ya tatizo lako. Pamoja saana.

Link - https://www.jamiiforums.com/ujasiriamali/353040-biashara-hizi-zaweza-kuanzishwa-bila-kuwa-na-mtaji-pesa-mkubwa-au-bila-mtaji-kabisa.html
 
Last edited by a moderator:
Nicas Mtei

Nicas Mtei

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2010
Messages
11,565
Points
1,250
Nicas Mtei

Nicas Mtei

JF-Expert Member
Joined Dec 21, 2010
11,565 1,250
bahaticaro nakusihi uzingatie neno hili.

 
Last edited by a moderator:
S

souvenir

Senior Member
Joined
Aug 24, 2012
Messages
136
Points
0
S

souvenir

Senior Member
Joined Aug 24, 2012
136 0
Pole sana,umesoma nini na umefaulu kwa kiasi gani na uwezo wako ni upi?umefikiria kufanya kazi ingine zaidi ya ulichosomea?kama una imani umefanya maombi maalumu kupata kazi?unaweza kuendelea na degree ya plili kama una uwezo huku unaendelea kutafuta
 
Elijah

Elijah

JF-Expert Member
Joined
May 28, 2012
Messages
1,669
Points
1,250
Elijah

Elijah

JF-Expert Member
Joined May 28, 2012
1,669 1,250
pole,hadi utakapokuwa senior job applicant
 
C

CAY

JF-Expert Member
Joined
Jan 20, 2011
Messages
500
Points
195
C

CAY

JF-Expert Member
Joined Jan 20, 2011
500 195
Huo muda ni mfipi sana kukata tamaa.We kata tamaa tu ili upunguze competition!
 
N

neemsy

Member
Joined
Oct 18, 2012
Messages
41
Points
95
N

neemsy

Member
Joined Oct 18, 2012
41 95
nipo idle tangu mwez wa saba nimeshaaply kazi zaid ya sehemu 20 sijapata hata moja nimejichokea maisha magum dah! nimekuwa nayaona:wof:
My goodness, only 4 months and 20 applications!?!? you're mad! There was a time I was out of work for more than that and I had sent more than 250 applications in and out of the country! Ukizingatia kisomo changu ni cha juu. Mungu hawezi kusaidia ambao wanakata tamaa. Haya basi umekata tamaa... kaa nyumbani ulale... tuone kama kazi itakutafuta hapo kitandani! Nafikiri watoto tunaowalea siku hizi are too weak. Someone needs to talk some sense into them... talking about nimekata tamaa niko idle tangu mwezi wa saba nimeapply zaidi ya sehemu ishirini...mssscchheeewww! Get off your behind and apply to 50 more... TOUGH LOVE and Good luck!
 
yatima

yatima

JF-Expert Member
Joined
Mar 2, 2011
Messages
354
Points
0
yatima

yatima

JF-Expert Member
Joined Mar 2, 2011
354 0
pamoja na juhudi zako - kumbuka - THERE IS NOTHING IMPOSSIBLE WITH GOD - haijalishi situation ikoje - rushwa, kujuana etc. lakini MUNGU AKIINGILIA KATI KWENYE ISSUES ZAKO .............. YOU WILL MAKE IT.

so usikate TAMAA - pambana na mpambanaji bora hakati tamaa - Mwombe Mungu pia akupe direction - na afungue ufahamu wako - ili uwaze sawa sawa - ujipange - WAWEZA KUWA MWAJIRI BADALA YA MWAJIRIWA - FOCUS HIGH - :amen::amen:
 
H

homeboy frankie

New Member
Joined
Nov 24, 2011
Messages
2
Points
0
H

homeboy frankie

New Member
Joined Nov 24, 2011
2 0
asa ww umeanza juzi unakata tamaa, wenzio tuna mwaka wa pili sasa. usikate tamaa ndugu yangu asa hivi tafuata kazi yoyote itakayokupa kuishi wakati unasaka ajira, hata kama ni kupiga tofali kaka usichague kwa sasa. utapata kazi just b mvumilivu. wenzio walikaa miaka mitano ndo wakapata bt walikuwa wavumilivu na maisha yao yako poa sasa
 
Obama wa Bongo

Obama wa Bongo

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2012
Messages
5,188
Points
2,000
Obama wa Bongo

Obama wa Bongo

JF-Expert Member
Joined May 10, 2012
5,188 2,000
nipo idle tangu mwez wa saba nimeshaaply kazi zaid ya sehemu 20 sijapata hata moja nimejichokea maisha magum dah! nimekuwa nayaona:wof:
kukata tamaaa ni dhambi, nikutomuamini MUNGU!
Ila nafasi ingalipo endelea kujibidisha katika kutafuta kazi na fursa zingine
 
Mgombezi

Mgombezi

JF-Expert Member
Joined
Mar 23, 2009
Messages
612
Points
0
Mgombezi

Mgombezi

JF-Expert Member
Joined Mar 23, 2009
612 0
nipo idle tangu mwez wa saba nimeshaaply kazi zaid ya sehemu 20 sijapata hata moja nimejichokea maisha magum dah! nimekuwa nayaona:wof:
Uko idle - maana yake hujishughulishi na jambo lolote......????, huwezi kupata kazi kwani hata huko kazini utakuwa IDLE na waajiri wanaliona hilo kutoka ndani yako. BADILI MTAZAMO......!!!!
 
M

malinda

Senior Member
Joined
Oct 20, 2012
Messages
196
Points
0
Age
32
M

malinda

Senior Member
Joined Oct 20, 2012
196 0
Hili ndio tatizo la elimu ya kitanzania, inawaandaa wasomi kuwa wafanyakazi wa kuajiriwa badala ya kuwaandaa kuwa watu wanao weza kutengeneza fursa za ajira kwa kutumia rasilimali zilizopo.. Nakushauri ubadilike, achana kabisa na hiyo attitude ya kutafuta kazi ya kuajiriwa. Dhana ya kusoma & kufaulu vizuri ili upate kazi ya kuajiriwa ilikuwa valid mwaka 1985 kurudi nyuma, sasa hivi hali imebadilika sana. Dunia ya sasa hai wa accomodate watu wanao amini katika kuajiriwa, bali wanao weza kuthubutu kujiajiri wenyewe. Wewe kama mpaka leo hii bado una mawazo ya kutafuta kazi ya kuajiriwa, basi count urself as a person who can fit in the winners circle.



[h=1]“Do not pray for an easy life, pray for the strength to endure a difficult one” Bruce Lee.[/h]
 
Catherine

Catherine

JF-Expert Member
Joined
Jun 30, 2012
Messages
1,263
Points
0
Catherine

Catherine

JF-Expert Member
Joined Jun 30, 2012
1,263 0
Yaani wewe umetuma maombi sehemu 20 na umeshakata tamaa?

Don't abandon your to despair like that. Just keep sending them applications and you'll start getting calls.
na mi nimekata tamaa..... hakuna kazi za box huko??????
 
M

makeda

JF-Expert Member
Joined
Sep 4, 2012
Messages
246
Points
225
M

makeda

JF-Expert Member
Joined Sep 4, 2012
246 225
Duuu!miaka mitano,si hadi material yote alojifunza class yanayeyuka.
Mh!dunia kweli tambala bovu


asa ww umeanza juzi unakata tamaa, wenzio tuna mwaka wa pili sasa. usikate tamaa ndugu yangu asa hivi tafuata kazi yoyote itakayokupa kuishi wakati unasaka ajira, hata kama ni kupiga tofali kaka usichague kwa sasa. utapata kazi just b mvumilivu. wenzio walikaa miaka mitano ndo wakapata bt walikuwa wavumilivu na maisha yao yako poa sasa
 
mtamanyali

mtamanyali

JF-Expert Member
Joined
Dec 6, 2011
Messages
1,141
Points
1,500
mtamanyali

mtamanyali

JF-Expert Member
Joined Dec 6, 2011
1,141 1,500
nipo idle tangu mwez wa saba nimeshaaply kazi zaid ya sehemu 20 sijapata hata moja nimejichokea maisha magum dah! nimekuwa nayaona:wof:
yaani umeapply kazi 20 then unasema umekata tamaaa! acha kukufuru wewe, watu wameapply zaidi ya kazi ya mia na bado hawajapata. chezea Tanzania wewe jikaze ndugu bado muda upo utapata tuu kazi. na ni bora kidogo ulivyochelewa kupata ili ukipata uwe na nidhamu ya kazi,
 

Forum statistics

Threads 1,296,625
Members 498,672
Posts 31,254,136
Top