Nimeisikiliza VAR ya cloud tv kuhusu Rashford jamani

Nimeisikiliza VAR ya cloud tv kuhusu Rashford jamani

Kisesetusese

JF-Expert Member
Joined
Sep 12, 2022
Posts
547
Reaction score
892
Rashford ni mchezaji wa kiwango cha juu sana.

Mchambuzi huyu wa clouds tafadhali hii irudie watu waisikie kuhusu Rashid wa man united
 
Utakuwa umejiuliza maswali kama elfu moja kuhusu mtoa mada na mada yenyewe. Mwisho wa siku ukaona mtoa mada ni mjinga wa kiwango zege, au sio ndugu?
Sijui ...
Sielewi...
Sifahamu....
Sidhani........
Sihivyo........
 
Back
Top Bottom