Nimeipenda hii...Samahani ikikukwaza!!!

Rejao

JF-Expert Member
Joined
May 4, 2010
Posts
9,219
Reaction score
4,087
A christian guy asked a muslim guy: 'Why do your females cover up their body and hair?'The muslim guy smiled and took out 2 sweets, he opened one and kept the other one wrapped. He threw them both on the dusty floor and asked the christian: 'Now if I ask you to take one of these sweets which one will u choose'?The Christian replied: 'The covered one'. The muslim guy said: 'that's how we see and respect our women!
 
That's gr8, imekaa poa sana, yaani ni simple answer for simple question, no ugomvi wala mdahalo hapo..
 
kwifenda ro rejao,mimi haijanikwaza lakini siungi mkono uvaaji ma mabuibui wanaficha sura zao inawezekana wengi wao ni wahalifu wanaotafutwa na polisi bana
 
hii haiwezi kuleta ugomvi kwa sababu imekaa vyema kwa ndugu zetu wapunga..........

ndugu zetu wapendwa waislam. ingekuwa vinginevyo............ sakafu yote na tiles zako hapo ingeshachimbika.
 
So women are sweets which chewed and after its taste gone you throw it away?
 
Ooooow, I love it! Nimesha ona kuna watu wanaitafutia tafsiri mbaya but it is really sweet...
 
Hakuna haja ya kuomba samahani Rejao.Thread hii haina utomvu wa kukwaza mtu. The muslim guy was so witty and wise in his reply that the christian's question was succintly answered.Hata mimi nimepata kitu kwenye hilo jibu zuri sana la huyo jamaa muislamu.Hallo Mwali thread hii inatukumbushia ile thread ya Globu kwenye jukwaa la Lugha kuhusu utamu.Unakumbuka eh? Wanawake ni kama pipi kwa wanaume, Usijibu, Kaa nayo kichwani kwanza.
 

Ni kama Padri na Sheikh walikuwa wanasafiri kwenye ndege moja na wamekaa kiti kimoja. Padri akamuuliza Sheikh kwa nini hamli nyama ya nguruwe unajua mnakosa utamu sana. Sheikh akajitetea lakini Padri akaishia kumwambiq aaisee rafiki yangu unakosa utamu sana.

Kutahamaki wamefika walipokuwa wanakwenda, wakashuka Skeikh akamuaga Padri haya safari njema ila msalimie sana mkeo. Padri kwa unyonge akajibu sisi hatuoi bana, Sheikh akamjibu daaaah aiseee basi unakosa utamu kweli!!

Yupi anakosa utamu hapo sasa.
 

Kula tano Rejao na bado FF atakuja kukugongea tano tena kwa ucheshi huu.
 
Asanteni guys kwa support. Nimeikuta mahali nikaona niilete. Ndio maana nikatanguliza samahani. Hii haina chembe ya udini kwa wale wanaodhania hivyo.
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…