Nimeingizwa mkenge na mwanamke ushauri tafadhari!

Nimeingizwa mkenge na mwanamke ushauri tafadhari!

Ahahahaha nacheka as if yanachekesha, anyway pole bhana Mr.

Ila siku nyingine jiongeze kidogo kimangoto. Maana kiakili ya kawaida tu, uwezi kaa mbali na mwanamke mwenye ujauzito wako, kwa takribani miezi 8 (since anapata ujauzito, till umebakia mwezi mmoja wa kujifungua) huo ni upuuzi mkubwa sana.

#no pain, no gain....mezea tu.
#pole sana

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Ahahahaha nacheka as if yanachekesha, anyway pole bhana Mr.

Ila siku nyingine jiongeze kidogo kimangoto. Maana kiakili ya kawaida tu, uwezi kaa mbali na mwanamke mwenye ujauzito wako, kwa takribani miezi 8 (since anapata ujauzito, till umebakia mwezi mmoja wa kujifungua) huo ni upuuzi mkubwa sana.

#no pain, no gain....mezea tu.
#pole sana

Sent using Jamii Forums mobile app
Dah Asante Kwa Ushauri Ndugu Yangu
 
Pole sana...

Huna cha kufanya ndiyo ushadanganywa...

Cha kufanya waambie wazazi wake yule mwanamke niliyewaambia ana ujauzito wangu, mimba bahati mbaya...

Then endelea na maisha yako...


Cc: mahondaw
ata mimi nimewaza hivi maana sina kingine cha kuwambia maana nimeonekana bonge la boya dah
 
Na mimi nina ushuhuda hapa kidogo nilishawahi kuwa na mahusiano na binti mmoja hivi toto toto kweli vijicho vya kibantu kifuani saa sita nyuma mtalimbo basi bhna kama utani vile siku alitania baby siku nikipata ujauzito utajisikiaje ? Na mimi kwa utani nikamwambia hamna shida just simple nitamlea mwanangu, kumbe alikuwa anapata target ya kuisoma saikolojia yangu mwezi mmoja mbele aianiambia ana ujauzito sio kesi kwa sababu nilikuwa mkoani nikaona isiwe kesi kumbe alikuwa muongo bhna kanipiga sana vijembe vya hela mala clinic sijui mala nini, mwisho wa siku ilifahamika tu binti ananipiga vizinga kwa kuwaulizia watu wake wa karibu kama wa 5 hivi nikapata evidence!!!! Yaaan hivi viumbe ni vya kuishi nao makini sanaaaa
 
Hahahahaha hahahahaha hahahahaha,, uwe sijui kiiii hii kiiii
😂😂😂😂😂😂😂😂😂🤣🤣🤣🤣🤣
Matambara miezi nane.
Pole sana ndugu,
 
Aisee mkuu hata kama ni uzembe ww umezidi.
Man umedanganywa mimba for eight month na bado upo tu? Seriously man

Maanyie ziara ya kushtukiza bila hata yeye kujua . Mfuate huko aliko . Hakikisha una muumbua na red card hapo hapo man.
Usikubali kuchezewa akili na hawa viumbe. Acha kukaa kizembe man.. mjini hapa
Wakuu Habari!!
Nilikuwa na kasicha tuliko fahamiana kitambo kidogo kama marafiki tu kuna. Siku niko katika harakati zangu za maisha akanitafuta tuonane kama rafiki yake nikaona sio shida tukakutana sehemu.Baadaye tukawa tumekunywa pale na tumekula mpaka mida ya jioni sana nikamsindikiza akaondoka.Baada kama miezi hivi kupita akanipigia simu kuwa anakuja tuonane hila hana kwa kufikia hivyo atalala kwangu nikamkubalia lakini nikamwambia nitakutafutia sehemu ya kulala basi ikawa hivyo akaja tukanywa basi tukaishia kufanya yetu. Basi tukaendelea kukutana mara kwa mara Siku Moja akanaimbia kwamba kapata ujauzito mimi nikamwambia anunue kifaa cha kucheck kama kweli akacheck akanambia kweli yeye ni mjamzito hivyo nijiandae kuitwa Baba basi sikuona shida Wakuu siku zikaenda akanitumia mpaka kadi ya clinic mimi nikaamini kweli nikawa namtumia mpaka matumizi kumbe akawaanidanganya bhna mimi sijui dah wanawake . Siku zikaenda akawa anaonesha dalili zote za mtu mjamzito akawa ananitumia mpaka picha zake kumbe bhna alikua akiweka nguomaana tulikua mbali mbali kimikoa mara aniambie kiuno kinamuuma nimuulizie kwa daktari. Dah Mpaka leo mimba inafikia miezi nane ndo nimejua kupitia rafiki yake alinitumia message kuniambia hapa niko dairema kwa sababu nyumbani nilishawambia ndugu zangu wa karibu mama yangu dah! Dah Shida yangu naanzaje kuwambia nyumbani? Na ni nyingi gharama nilishatumia na je nimuulize maana mpaka sasa sijamuuliza kitu naanzaje wakuu?? Na natamani kulilpiza kisasi kwasababu ni vingi nimevifanya juu yake na nimethibitisha kweli inawezakana nikirelate na baadhi ya matukio.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
Vyuma vimekaza lazima kujiongeza.
 
🤣🤣🤣 Mwanamke mjanja sana huyo..
Ndio siku nyingine ulee na ujauzito sio unasubiria mtoto ndio ulee
 
hesabu ulivyonavyo kwa sasa, usihesabu ulivyopoteza.. wazazi watakuelewa maana kudanganywa ni kawaida kwa mwanadam. Acha kuamini amini organism who know as women..

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Back
Top Bottom