Nimeingizwa mkenge na mwanamke ushauri tafadhari!

Nimeingizwa mkenge na mwanamke ushauri tafadhari!

Asante dah nalia hapa nitawambia nn nyumbani dah naona hadi aibu kuanza na kuna vitu vingine mama alikua ananipa nivitume
Sasa unataka udanganye nyumbani?

Waambie ukweli kwamba alikuwa anakudanganya wala usioogope.

Hakuna jambo zuri kama kusema ukweli.

Kabla ya yote nenda kwao onana na wazazi wake waeleze unataka uonane nao juu ya mwanao kuwa na mimba yako.
 
Umejua nini? Kuwa hana mimba au ana mimba lakini si yako?
Nimeambiwa na rafiki yake kanitumia text kuwa ananionea huruma kwa gharama nazotumia uku yeye akijisifia kuwa lazima ini cost
 
Nimeambiwa na rafiki yake kanitumia text kuwa ananionea huruma kwa gharama nazotumia uku yeye akijisifia kuwa lazima ini cost

Hiyo message ya rafiki yake umeielewa? Umemuuliza huyo rafiki nini nia na madhumuni ya hiyo text?
 
ni kweli inauma,lkn utafanya nn mkuu,imeshatokea basi kubali matokea.
Funga safar nenda kwa mama ako mueleze nina amini atakuelewa.

Lakini pia mtafuta huyo binti ikiwezekana nenda kbs mkoa alipo onana nae then yamalizeni.
Dah njisi ya kuanza naona hadi aibu dah ntaonekana bonge la mzembe wakati mama ananiamini kwa kila kitu dah huyu binti kanishusha credit sana dah nashukuru pia kwa ushauri dah
 
Sasa unataka udanganye nyumbani?

Waambie ukweli kwamba alikuwa anakudanganya wala usioogope.

Hakuna jambo zuri kama kusema ukweli.

Kabla ya yote nenda kwao onana na wazazi wake waeleze unataka uonane nao juu ya mwanao kuwa na mimba yako.
Sawa ntajitahid mkuu dah naona hadi aibu dah
 
Hiyo message ya rafiki yake umeielewa? Umemuuliza huyo rafiki nini nia na madhumuni ya hiyo text?
rafiki yake kasema kama ni uongo niombe nikutane nae kitu ambacho huyu binti amekikitaa dah
 
Mzee kwahiyo ulikuwa unahudumia tambala..
Pole sana, mimi na ubishi wangu ningefunga safari au ningetuma mtu ninayemuamini aonane naye!!


 
Dah njisi ya kuanza naona hadi aibu dah ntaonekana bonge la mzembe wakati mama ananiamini kwa kila kitu dah huyu binti kanishusha credit sana dah nashukuru pia kwa ushauri dah
Pole sn,ila daaa""the world is not fear kwa kweli,basi tu Mungu saidia
 
Unachoogopa kuwaambia nyumbani ni nn ww ni wakiume waambie tu ile mimba so yako hakuna mjukuu tena na kuusu kumuuliza uyo mwanamke wala usijaribu kumuuliza kama unaweza kwenda kwake kwa kushtukiza bila kumwambia fanya ivyo ili upate uhakika nenda kimyakimya kama hupajui mwuulize uyo rafiki yake sehemu anayokaa wahi mapema umvizie kabla ajaingia kwake umuangalie kwa nje kabla hajaingia ndani
Asante dah nalia hapa nitawambia nn nyumbani dah naona hadi aibu kuanza na kuna vitu vingine mama alikua ananipa nivitume

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Pole sana we waambie tu nduguzo kuwa umeingizwa mkenge, ukweli utakuweka huru.
 
Home waambie ile mimba amearibika tu wala uswaambie kuwa ulisingiziwa maana baba yako atakuona ww ni bwege wahali ya juu usishangae ukiwaambia kuwa umesingiziwa mama yako akakutafutia mchumba

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Pole sana...

Huna cha kufanya ndiyo ushadanganywa...

Cha kufanya waambie wazazi wake yule mwanamke niliyewaambia ana ujauzito wangu, mimba bahati mbaya...

Then endelea na maisha yako...


Cc: mahondaw
 
Back
Top Bottom