Nimeingizwa majaribuni,shetani anaelekea kunishinda

Nimeingizwa majaribuni,shetani anaelekea kunishinda

Majaribu unayakaribisa wewe mwenyewe kwa kushindwa kumuweka wazi huyo mshenzi.....kwa kadri unavyozidi kudumisha mawsiliano na huyo mshenzi ndivyo unavyo dhidi kumuweka karibu huyo mbwa anayefanana na binaadamu......

vaa uhalisia wako na umwambie kwa kauli inayoonyesha kuwa unamaanisha hicho unachoongea kuwa hilo jambo hulitaki na hiyo hela anayo kuhonga mrudishie mara moja.........

I cant believe this..you sound as if story yake umeiamini..cant you recognise "fake" even when it is under your nose?...story yake kaitunga akiwa na keyboard mkononi
 
Baada ya vifo vya Aristablus Elvis Musiba na Ben R. Mtobwa na baada ya kutoonekana kwenye game akina Kajubi D. Mukajanga, Harrison Mwakyembe, Fakhi A. Fakhi, Zainabu Mwanga, Hammie Rajab, John Msimbe Simon Simbamwene na wengineo, Shigongo alidhani yupo peke yake...but now anaanza kuwa challenged!!!
 
Laki ngapi........? Na uchumi ulivyo mgumu 2015 nenda.
Kwanza utapanda boti.
Utalala hotel nzuri
Utakula unachotaka
Atakuongezea hela nyingine
Na ukimfany vizur atakupa hela ya kujenga nyumba kabisa
Wewe hela izoo usizilazie damu

Hakuna mbaya kuifua iyo hela...., mtu ni afya...waongee na wapime h.i.v. WAkikuta wako sawa,,,,, WAFANYE MAMBO YAO KIMYA KIMYA.

Binafsi niliwahi kukabilia na boss mmoja chotara wa kihindi na kiarabu, ana makampuni yake East &West Africa, tulikutana apa apa dar. Ilikuwa my first time kukutana laivu na man mwenye uhitaji wa dushe. Ali-suck my dick, akanielekeza kufanya kwanza kwa vidole katka anal hole yake, anaguna na kukata kam dame, KWA UJUMLA ANAJICKIA SWAAAFI.

Niliishia kum-scrub kwa vidole nikiomba nikimwahidi kum-do better next day coz kwa wakati ule nilikuwa shocked. ALIKUWA MY CLIENT.Kwa kum-scrub tu that day nilimlilia shida kam watufanyiavyo ma-she wetu...Boss akakata mkwanja wa nguvu. Keshoye sikuja job na yeye akasafiri. Aliporejea nia mm nikaacha kazi pale kwa company yake.

NINACHOTAKA KUSEMA. Nilikuwa mjinga tu. Ila ukiwa mwelevuu, go laboratory for blood test then fu*ck it. Coz hawa nao ni watu kama sisi. Wanapenda rraha kama wewe. Wana hisia kama wew. SAAASA, Kwanini tusilitambue hili kundi na uhitaji wao na tukashea nao??? Hawana namna nyingne...ila wa ila wanahitaji rrraaaha na furaha. Na hivyo ndivyo wapatavyo rrraha.

KAMA UMEKUMBANA NAE, AMEKUCHAGUA, AMEKUELEZA FARAGHA NA UMESHAWISHIKA KUMHUDUMIA.....!!! Kirrrroooh xafiiii, just do it. HIYO NDO DEMOCRASIA, OBAMA BABA WA DUNIA AMERIDHIA. Vitu hivi vipo na ni endelevu. Xo lazma tuende navyo sawa. ALIMURADI MTU ASIMLAZIMISHE MWENZAKE KUFANYA. MAKUBALIANO YAHESHIMIWE. (HIARI YASHINDA UTUMWA).
 
Kama huna ushirika na shetani. Mrudishie 700k yake then acha mazoea au mawasiliano nae.Mambo mengine tunayadekeza wenyewe halafu tunamsingizia shetani!
 
Chukua pesa hiyo.
Au kama vipi ni-Pm namba yake ili nimpe mtu tule pesa
 
Astaghafilullah.. Bora hata angekua ni mwanamke ndo anataka kuliwa.. Mwanaume mwenzio khaaaaah, dunia karibu inaisha
 
Rudisha hela mwambie una kibamia, hatarudi huyo
 
wakuu mambo,hapa mtaani nilipopanga chumba kuna kijana mmoja chotara,sina mazoea nae ila kuna siku siku aliniomba namba yangu ya simu, kwa kuwa ni jirani yangu sikuwa na hiyana na hasa ukizingatia ni mwanaume mwenzangu, ila alianza mazoea ya kunitumia jumbe za simu hasa nyakati za usiku akiandika,

i miss you mara nyingi na hivi punde pia huwa anatuma msg kama "i love u"nilianza kushtushwa na mazoea hayo ila juzi usiku ndio alifunga kazi.alinipigia simu akilalamika anadai yeye ni mtoto wa watu(shoga)na anataka nimle kiboga,nilishindwa hata kumjibu lolote kwa mshangao ulionikumba.

sasa jana asubuhi nilikuta ametuma pesa shilingi 700,000 kwenye simu yangu na anadai huwo ni mwanzo atanipa chochote mradi nimkune panapomuwasha,nimebaki njia panda nashindwa kuelewa ni majaribu gani anayoniletea?

iron finger una mapepo ya ngono tigo. Mwenzio kesha kumulika na anajua unakiu ya "vijisenti" kwahiyo umenaswa. Kukuopoa ni maombi tu mwenyewe huwezi kujinasua.
 
Last edited by a moderator:
This message has been deleted by Shark
 
Last edited by a moderator:
Majaribu unayakaribisa wewe mwenyewe kwa kushindwa kumuweka wazi huyo mshenzi.....kwa kadri unavyozidi kudumisha mawsiliano na huyo mshenzi ndivyo unavyo dhidi kumuweka karibu huyo mbwa anayefanana na binaadamu......vaa uhalisia wako na umwambie kwa kauli inayoonyesha kuwa unamaanisha hicho unachoongea kuwa hilo jambo hulitaki na hiyo hela anayo kuhonga mrudishie mara moja.........

Alisha tolea udenda hiyo laki 7. Wanaume wa siku hizi bhana.... Wonders shall never end
 
Back
Top Bottom