Nimeingizwa majaribuni,shetani anaelekea kunishinda

Nimeingizwa majaribuni,shetani anaelekea kunishinda

Attachments

  • 1426341958754.jpg
    1426341958754.jpg
    65.5 KB · Views: 479
Si bure inaelekea huu ni mchezo wako, mtu kakuomba jambo hilo halafu unalileta hapa JF kutaka ushauri huku ukidai hiyo laki 7 imekutia majaribuni! We mkazi wa sodoma toa ushetani wako humu, au uko kwenye ndoa ya jinsia moja?
 
Kumfanya mtu wa jinsia yako kuwa nae katika tendo la Mke na mume hiyo ndiyo chanzo cha gadhabu ya Mungu juu ya Sodoma na Gomola
 
Ngoja nikiulize kitu kimoja, ni hivi kama unataka kujiingiza latika ufedhuri huo je hawa warembo waliojaa huku mitaani ma wameumbwa kqa ajiri yako lihalali kabisa ma mwenyezi mungu utamwachia nani?
 
Back
Top Bottom