Nimeingizwa majaribuni,shetani anaelekea kunishinda

Nimeingizwa majaribuni,shetani anaelekea kunishinda

Heee mwajichosha bure, mpuuzi huyo anafanya biashara matangazo tu hapa mwenzenu.
 
Mkuu mimi niko bize na IN PLAY ZA MERIDIAN BET.
Watu wa mwambao wana shida nyingi mpaka wanashindwa kujielewa.

Ushoga kwetu ni mwiko!!!

Wakati nachaguliwa kusoma shule ya wavulana Iyunga nakumbuka neno nililopewa na mama yangu mdogo, on behalf ya mama mzazi...''mwanangu epuka uzinzi, ni machukizo kwa Mungu'' Though moja moja dada zetu wa Loleza walitupunguzia makali ya ugwadu ila tulifanya in such a way hata mzazi akigundua anaona haya kukuanika...nashindwa kuelewa vijana wa kileo wanapata wapi utashi wa kusimama mbele ya jamii na kujinasibu '' mimi ni mpenzi wa yule kaka paleeee'' Haaa! Na ndevu zako? Kwa kweli mkuu kama kuna kuzimu, kuna watu wanastahili kuchomwa separately!
 
Wewe na huyo shetani wako mshindwe na mkonde miguu! Unaikumbuka jf kwa ushauri mbona humkumbuki Mungu?
 
Sasa 700k unazo kibindoni bado,nna wasiwasi tayari ushafanya maamuzi magumu tayari
 
nimerudisha 700k yake nimepata onyo toka kwa mungu wa mbinguni
 
Huyu jamaa kila siku anawazunguumzia vibaya jamii ya hao watu sijui lengo lake nini?
Mazingira uliyoyazungumzia siyo rahisi kuwa kweli

Ukute yeye ndio choko anataka kuliwa...anajiita iron finger kama si mpenda vidole ni nani hasa huyu!
 
Hakuna mbaya kuifua iyo hela...., mtu ni afya...waongee na wapime h.i.v. WAkikuta wako sawa,,,,, WAFANYE MAMBO YAO KIMYA KIMYA.

Binafsi niliwahi kukabilia na boss mmoja chotara wa kihindi na kiarabu, ana makampuni yake East &West Africa, tulikutana apa apa dar. Ilikuwa my first time kukutana laivu na man mwenye uhitaji wa dushe. Ali-suck my dick, akanielekeza kufanya kwanza kwa vidole katka anal hole yake, anaguna na kukata kam dame, KWA UJUMLA ANAJICKIA SWAAAFI.

Niliishia kum-scrub kwa vidole nikiomba nikimwahidi kum-do better next day coz kwa wakati ule nilikuwa shocked. ALIKUWA MY CLIENT.Kwa kum-scrub tu that day nilimlilia shida kam watufanyiavyo ma-she wetu...Boss akakata mkwanja wa nguvu. Keshoye sikuja job na yeye akasafiri. Aliporejea nia mm nikaacha kazi pale kwa company yake.

NINACHOTAKA KUSEMA. Nilikuwa mjinga tu. Ila ukiwa mwelevuu, go laboratory for blood test then fu*ck it. Coz hawa nao ni watu kama sisi. Wanapenda rraha kama wewe. Wana hisia kama wew. SAAASA, Kwanini tusilitambue hili kundi na uhitaji wao na tukashea nao??? Hawana namna nyingne...ila wa ila wanahitaji rrraaaha na furaha. Na hivyo ndivyo wapatavyo rrraha.

KAMA UMEKUMBANA NAE, AMEKUCHAGUA, AMEKUELEZA FARAGHA NA UMESHAWISHIKA KUMHUDUMIA.....!!! Kirrrroooh xafiiii, just do it. HIYO NDO DEMOCRASIA, OBAMA BABA WA DUNIA AMERIDHIA. Vitu hivi vipo na ni endelevu. Xo lazma tuende navyo sawa. ALIMURADI MTU ASIMLAZIMISHE MWENZAKE KUFANYA. MAKUBALIANO YAHESHIMIWE. (HIARI YASHINDA UTUMWA).

Choko naona nawe unajipigia promo
 
Back
Top Bottom