Nimeingizwa majaribuni,shetani anaelekea kunishinda

Nimeingizwa majaribuni,shetani anaelekea kunishinda

iron finger

JF-Expert Member
Joined
Sep 27, 2011
Posts
369
Reaction score
253
Wakuu mambo.

Hapa mtaani nilipopanga chumba kuna kijana mmoja chotara,sina mazoea nae ila kuna siku siku aliniomba namba yangu ya simu,kwa kuwa ni jirani yangu sikuwa na hiyana na hasa ukizingatia ni mwanaume mwenzangu,ila alianza mazoea ya kunitumia ujumbe wa simu hasa nyakati za usiku.

Akiandika,i miss you mara nyingi na hivi punde pia huwa anatuma msg kama "i love u"nilianza kushtushwa na mazoea hayo ila juzi usiku ndio alifunga kazi,alinipigia simu akilalamika anadai yeye ni mtoto wa watu (shoga) na anataka nimle

Nilishindwa hata kumjibu lolote kwa mshangao ulionikumba.sasa jana asubuhi nilikuta ametuma pesa shilingi 700,000 kwenye simu yangu na anadai huwa ni mwanzo atanipa chochote mradi nimkune panapomuwasha.Nimebaki njia panda nashindwa kuelewa ni majaribu gani anayoniletea.


Ushauri wenu wakuu
 
Muweke blacklist laki saba kapange chumba
 
Majaribu unayakaribisa wewe mwenyewe kwa kushindwa kumuweka wazi huyo mshenzi.....kwa kadri unavyozidi kudumisha mawsiliano na huyo mshenzi ndivyo unavyo dhidi kumuweka karibu huyo mbwa anayefanana na binaadamu......

vaa uhalisia wako na umwambie kwa kauli inayoonyesha kuwa unamaanisha hicho unachoongea kuwa hilo jambo hulitaki na hiyo hela anayo kuhonga mrudishie mara moja.........
 
Laki ngapi........? Na uchumi ulivyo mgumu 2015 nenda.
Kwanza utapanda boti.
Utalala hotel nzuri
Utakula unachotaka
Atakuongezea hela nyingine
Na ukimfany vizur atakupa hela ya kujenga nyumba kabisa
Wewe hela izoo usizilazie damu
 
Mwanamwema hukimbia uovu! Sina sababu ya kuamini ama kutoamini ulichosimulia ila ndugu yetu fedha na starehe zisikutoe imani, unaweza kumrudishia hela yake na kumkataza aache tabia hiyo kwani ni machukizo kwa Mwenyezi Mungu ama ukatumia kiasi cha fedha alizokupatia ukatafuta pahala pa kistaarabu zaidi kuepukana na adha hiyo!
 
Mwanamwema hukimbia uovu! Sina sababu ya kuamini ama kutoamini ulichosimulia ila ndugu yetu fedha na starehe zisikutoe imani, unaweza kumrudishia hela yake na kumkataza aache tabia hiyo kwani ni machukizo kwa Mwenyezi Mungu ama ukatumia kiasi cha fedha alizokupatia ukatafuta pahala pa kistaarabu zaidi kuepukana na adha hiyo!

Kutumia pesa yake nako sio huruma?
 
Back
Top Bottom