Nimeibiwa simu, utakayeinunua nalala na wewe mbele, labda isiwashwe daima

Nimeibiwa simu, utakayeinunua nalala na wewe mbele, labda isiwashwe daima

Mkuu kariakoo wanabadili mpaka imei kumbe ukiitrack kupitia imei ya zamani haitokusaidia dawa ni kwenda ku nunua nyingine tu OVA
 
Usiku wa kuamkia leo, nikiwa nimetembelea ndugu zangu Tungi, Kigamboni, tumeamka asubuhi na kukuta begi langu halipo...alifungua dirisha kwa kitu cha chuma na kutoa loki ya dirisha. Ndani ya begi kuna Simu (sitataja ni aina gani kwsababu maalumu), vitambulisho 8 (kadi za benki 4, kadi za mifuko ya kijamii 3 na kitambulisho cha mpiga kura), nyaraka mbalimbali za kiofisi.

Tayari nimechukua RB kituo kikuu cha polisi kigamboni...na mimi kwa ushirikiano na wenzangu, tayari tracking ya simu imeanza, haijalishi utaflash au kutoa laini but as long as iko ON, tukifika ulipo wewe ndio utatupeleka kwa aliyekuuzia, na yeye atupeleke alipopleka vitu vingine. Kisha taratibu zingine za kisheria zitaendelea. OVA.

Alex Yesaya.
Nina mashaka kama utapata hata kitu kimoja,hiyo ni mikwara tu ndugu yangu.

Huwa tunatafuta kimya kimya bila mkwara na ungeweza kuvipata vyote.

Kila wizi ukitokea mahali Kuna vikundi vya wizi na viongozi wao wanaojua nani ametekeleza wizi huo.

Sasa wewe unapiga kelele hata mwizi humuoni then unategemea umkamate kwa technology hiyo tracking.

Wakitupa hiyo simu wakabaki na vitu vingine si umeliwa kila Kitu.
 
Weweee usitishe watu hapa! Nakukaribisha tu jijini hapa j.f ndio umeona tunatumia simu za wizi kama vijana wamechukua chao kuwa mpole tu usituletee mapovu humu.
 
Usiku wa kuamkia leo, nikiwa nimetembelea ndugu zangu Tungi, Kigamboni, tumeamka asubuhi na kukuta begi langu halipo...alifungua dirisha kwa kitu cha chuma na kutoa loki ya dirisha. Ndani ya begi kuna Simu (sitataja ni aina gani kwsababu maalumu), vitambulisho 8 (kadi za benki 4, kadi za mifuko ya kijamii 3 na kitambulisho cha mpiga kura), nyaraka mbalimbali za kiofisi.

Tayari nimechukua RB kituo kikuu cha polisi kigamboni...na mimi kwa ushirikiano na wenzangu, tayari tracking ya simu imeanza, haijalishi utaflash au kutoa laini but as long as iko ON, tukifika ulipo wewe ndio utatupeleka kwa aliyekuuzia, na yeye atupeleke alipopleka vitu vingine. Kisha taratibu zingine za kisheria zitaendelea. OVA.

Alex Yesaya.
Mpaka sasa umebahatika kuipata simu yako kama umeipata umetumia njia gani? Kama hujaipata nitafute nikupe simu yako
 
Usiku wa kuamkia leo, nikiwa nimetembelea ndugu zangu Tungi, Kigamboni, tumeamka asubuhi na kukuta begi langu halipo...alifungua dirisha kwa kitu cha chuma na kutoa loki ya dirisha. Ndani ya begi kuna Simu (sitataja ni aina gani kwsababu maalumu), vitambulisho 8 (kadi za benki 4, kadi za mifuko ya kijamii 3 na kitambulisho cha mpiga kura), nyaraka mbalimbali za kiofisi.

Tayari nimechukua RB kituo kikuu cha polisi kigamboni...na mimi kwa ushirikiano na wenzangu, tayari tracking ya simu imeanza, haijalishi utaflash au kutoa laini but as long as iko ON, tukifika ulipo wewe ndio utatupeleka kwa aliyekuuzia, na yeye atupeleke alipopleka vitu vingine. Kisha taratibu zingine za kisheria zitaendelea. OVA.

Alex Yesaya.
Sasa ni bora simu iuzwe ili uitrack umpate mwizi au undelee kupiga biti ukose vyoote hivyo ulivyo ibiwa maana mwizi anasoma kelele zako humu was hv

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Pole ila nahic ungeanza na ulielala nae nyuma kabla ya kumtafta uciemjua ulale nae mbele

et al
 
Sasa we mavitambulisho yote na hayo ma ATM ya bank ulikuwa unapeleka WAP
Ukimpata Huyo mwizi wako unitumie number yako nkurushie kifurushi cha mwaka cha GB 480

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Usiku wa kuamkia leo, nikiwa nimetembelea ndugu zangu Tungi, Kigamboni, tumeamka asubuhi na kukuta begi langu halipo...alifungua dirisha kwa kitu cha chuma na kutoa loki ya dirisha. Ndani ya begi kuna Simu (sitataja ni aina gani kwsababu maalumu), vitambulisho 8 (kadi za benki 4, kadi za mifuko ya kijamii 3 na kitambulisho cha mpiga kura), nyaraka mbalimbali za kiofisi.

Tayari nimechukua RB kituo kikuu cha polisi kigamboni...na mimi kwa ushirikiano na wenzangu, tayari tracking ya simu imeanza, haijalishi utaflash au kutoa laini but as long as iko ON, tukifika ulipo wewe ndio utatupeleka kwa aliyekuuzia, na yeye atupeleke alipopleka vitu vingine. Kisha taratibu zingine za kisheria zitaendelea. OVA.

Alex Yesaya.
Hàhaha nshaanza kutumia cm yko mda tu

Sent using Jamii Forums mobile app
 
ha haha safi safi sana umezidi misifa
Kwenye list ya vitu nimeona vitambulisho mbalimbali which means na ka wallet kalikuemo lakini hajataja hata tsh 100 ametunza tuu kadi NNE za benk😀
 
Pole sana kaka ila usingesema mbinu zako humu hujui kama anasoma au vipi sababu vibaka is everywhere

Argue don't shout
 
Back
Top Bottom