Nimeibiwa simu na mwanamke leo asubuhi

Acheni umalaya .hizo ndo faida za umalaya ndo ukome ujana maji ya moto .moto wenyewe ndo huo
 
Na ukapime pia,tukutane Angaza
 
Ulivokua unakula mbususu ya kuokota hukuomba ushauri, baada ya kuibiwa ndiyo unatuambia, kwahiyo sisi ni ndugu wakati wa shida tu ,raha wala huna habari? Pole jaribu kuongea naye vizuri na umwambie unampeleka polisi labda ataogopa.
 
Kimasihara imekuponza[emoji16]
 
sasa si ulijipigia kimasihara?

na yeye kajilipa kimasihara!!!!!
 
huo mguu wa tatu utakuja kukuponza zaidi ya hapo yaani mtu humjui mnkutana tu usiku unampeleka kwako unategemea nini tena usichokijua ni ke wa sikuhizi ni mafia kuliko hata me,we endekeza chini tu mtakuja chunwa ngozi
 
Endelea kuwasiliana nae mkuu. Mkaribishe tena labda kuna kitu kasahau kuchukua. Kwani TV yako ikoje?
Sent from my MI 8 Lite using JamiiForums mobile app
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…