Kabla hujajipongeza kwanza mkague! Hivi ushawahi kuiskia ile issue ya jamaa aliyekua amezamia guest jirani akim'do demu wa mtu, na mwenye demu akatonywa kua demu wake kaingizwa guest, akaenda fumania jamaa alipokurupushwa alikimbia bila kujijua mpira wa matumizi (lifeguard) hajauvua.
Kwake hapakua mbali na guest, alipofika kwake akaingia akihema na kumdanganya mkewe kua amevamiwa na vibaka ndy wamemvua na nguo!
Ghafla mkewe akaiona ndom na kumwambia "khee yaani vibaka ndo wamekuvalisha na hii ?"
mkague na huyo ujiridhishe.