Ingekuwa anajijua kuwa yeye ndiye mke matarajiwa kwako wala asingefanya alichokifanya, anachokijua yeye kwako ni kwamba wewe unataka kujilia Mbunye kisha ubwage tu na ndiomana ameamua kuwa CCM, Chukuwa Chako Mapema.Leo mitaa ya tegeta tulikuwa tunazunguka zunguka ,ghafla mchumba yangu ambaye mke wangu mtarajiwa akaniambia tuingie dukani la viatu kwa rafiki Yake tukamsalimie.
Baada ya story n.a. shangaa mwenzangu kachukua viatu kaweka kwenye mfuko akasema baby lipia hapo viatu elfu 25.
Daah roho iliuma sema ikabidi nifungue wallet.
Onyo :wanawake hizi tabia zenu za kushtukiza sio nzuri kabisa, hali yenyewe ngumu hii ..pesa ngumu jamani tuoneeni huruma
Huu ndo uanaume...sifa kuu kutoa[emoji6] ukitoa unaongezewa zaidi""sio wanalia lia hawa vijana wanaabisha mno...hahahhUnahonga elfu 25 unalalamika .
Mimi kuna mwanamke aliniomba elf hamsini ,, nkamtumia 53,000 Jana iyo ,,najana HIYO HIYO nmemuambia SIMTAKI ..sio sababu aliniomba hela ,,ila nisababu nilimpigia SIMU kuanzia saa tatu mpaka saa tano bila kupokelewa.
Alafu silalamiki .... Toa pesa ili upate nafasi ya kuingiza nyingine.
Julia lia nako nikukaribisha umasikin mkuuuHuu ndo uanaume...sifa kuu kutoa[emoji6] ukitoa unaongezewa zaidi""sio wanalia lia hawa vijana wanaabisha mno...hahahh
Sasa usipohonga hiyo 25 watakuja wanaume wenzako watamuhonga 50 ,alafu ndiyo utajua maharage ni mboga au chakulaLeo mitaa ya tegeta tulikuwa tunazunguka zunguka ,ghafla mchumba yangu ambaye mke wangu mtarajiwa akaniambia tuingie dukani la viatu kwa rafiki Yake tukamsalimie.
Baada ya story n.a. shangaa mwenzangu kachukua viatu kaweka kwenye mfuko akasema baby lipia hapo viatu elfu 25.
Daah roho iliuma sema ikabidi nifungue wallet.
Onyo :wanawake hizi tabia zenu za kushtukiza sio nzuri kabisa, hali yenyewe ngumu hii ..pesa ngumu jamani tuoneeni huruma
Leo mitaa ya tegeta tulikuwa tunazunguka zunguka ,ghafla mchumba yangu ambaye mke wangu mtarajiwa akaniambia tuingie dukani la viatu kwa rafiki Yake tukamsalimie.
Baada ya story n.a. shangaa mwenzangu kachukua viatu kaweka kwenye mfuko akasema baby lipia hapo viatu elfu 25.
Daah roho iliuma sema ikabidi nifungue wallet.
Onyo :wanawake hizi tabia zenu za kushtukiza sio nzuri kabisa, hali yenyewe ngumu hii ..pesa ngumu jamani tuoneeni huruma
Ila moyoni uliumia kupoteza hiyo 50 sema navyokujua ukajikaza kisela kupitia ule msemo "pesa makaratasi"...daa! Wahuni sio watu...Unahonga elfu 25 unalalamika .
Mimi kuna mwanamke aliniomba elf hamsini ,, nkamtumia 53,000 Jana iyo ,,najana HIYO HIYO nmemuambia SIMTAKI ..sio sababu aliniomba hela ,,ila nisababu nilimpigia SIMU kuanzia saa tatu mpaka saa tano bila kupokelewa.
Alafu silalamiki .... Toa pesa ili upate nafasi ya kuingiza nyingine.
Mkuuu Ngoja nikupe siri ya kutokuumia ktk mapenzi.Ila moyoni uliumia kupoteza hiyo 50 sema navyokujua ukajikaza kisela kupitia ule msemo "pesa makaratasi"...daa! Wahuni sio watu...