Nimehonga elfu 25 roho inauma sana

Ndo maana nimeamua kutulia kimya.zile meseji ndugu Mteja umetuma sh 10,000.siku hizi zimepungua kwenye simu yangu
 
Hahah ungeiweka hiyo kamanda kiingilio cha fiesta
 
Njooo chukue hela yako ! Na usinitafute!!!
[emoji112]
 
Babake.... Mzee umeletwa kwenye 18 nawewe ukajaa, demu akakuingiza nyavuni.

Next time kaka haupo radhi 'kumhonga' ukiambiwa twende sehemu kama hizo shtuka mapema kataaa.

Ukikubali basi jiandae kulialia kama hivyo...

BTW Huyo ni mkeo mtarajiwa so haina haja ya kuumia
 
Mkuu mbona umetoa pesa kizembe hivyo.... Ungemwambia huna maana kakushtukiza
 
Wewe ni aibu kwa wanaume wenzio. Umesema mchumba wako au ?!
 
Beibiiiii
 
Pole kaka umejitahidi sana tena sana kwa uwezo wako hongera ni sawa tu na anaye honga nyumba au gari lakini usilalamike sana atalipa akiwa ndani
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…