Nimehamia Chadema rasmi bila shuruti bila kuombwa

Nimehamia Chadema rasmi bila shuruti bila kuombwa

Kichwamoto

JF-Expert Member
Joined
Jan 21, 2019
Posts
3,401
Reaction score
4,707
Heshima yangu, huruma yangu na upendo wangu, na utii wangu kwa mwalimu Adamoo na wenzake nimewiwa kuwa official opposition member, Hekima, Busara, Ukamavu wa Mbowe umenigusa sana. Popote pale wakati wowote ule wanachadema tuaongea mengi.

No fear No hate
 
Heshima yangu, huruma yangu na upendo wangu, na utii wangu kwa mwalimu Adamoo na wenzake nimewiwa kuwa official opposition member, Hekima, Busara, Ukamavu wa Mbowe umenigusa sana. Popote pale wakati wowote ule wanachadema tuaongea mengi.

No fear No hate
Sawa.

Nunua Kadi ya kielekroniki ya laki 4.

Join the chain.

Usisite kuwachangia chama Mara kwa Mara na kushiriki kwenye maanadamano.
 
Sawa.

Nunua Kadi ya kielekroniki ya laki 4.

Join the chain.

Usisite kuwachangia chama Mara kwa Mara na kushiriki kwenye maanadamano.
Mapema sana Mwamba kaonesha kitu adimu sana he is amazing, halafu nina machungu na walimu wangu the Gallant statesmen, Adamoo et al
 
Back
Top Bottom