Nimegundua mpenzi wangu kanichoka

Nimegundua mpenzi wangu kanichoka

Ushauri ni kuwa Kama hakupendi heshimu maamuzi yake hata yeye anayohaki ya kuchagua anachokipenda we na ndugu zako msiupangie moyo wa mtu

Sent using Gun Trigger
 
Mtu kakuchoka na umejihakikishia hilo, si uachane nae utafute mwingine.... Au unaishi kwake so huna pa kwenda
Huyu Dada ninampenda sana nimemfanyia mambo mengi mazuli kila nikifikiria kumuacha naona roho inaniumaa

Nafikiria jinsi gani nitaanza roho inaniuma lakini kweliiii

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Huyu Dada ninampenda sana nimemfanyia mambo mengi mazuli kila nikifikiria kumuacha naona roho inaniumaa

Nafikiria jinsi gani nitaanza roho inaniuma lakini kweliiii

Sent using Jamii Forums mobile app
Sasa kumbe una udhaifu ndo mana unaonewa,kabla ya kufika huku pambana Kwanza na nafsi yako jikubaliii halafu tembea,kitu kingine ninachotaka kukuasa ni kuwa unampomsaidia binadam kwa kutegemea yeye akulipe mazuri,basi utambulia matatizo,kabidhi kila Jema lako kwa muumba yeye ndo mlipaji wa matendo mazur na mabaya..

Hivyo tenda wema uende zako,hao viumbe ni rahisi sana kusahau fadhila walizofanyiwa,nikiwafananisha na kuku nitakua nimewapendelea sana wapo kama Nzi,

Imeisha hio....[emoji60]

Points
#pambana na nafsi yako iache udhaifu kuwa kidume utachokwa until siku uchukue maamuzi ya kujiua.

#Tenda wema uende zako usingoje shukran,sasa wewe naona unangoja na yanakukuta hivyo.

F@nn¥[emoji769]
 
Huyu Dada ninampenda sana nimemfanyia mambo mengi mazuli kila nikifikiria kumuacha naona roho inaniumaa

Nafikiria jinsi gani nitaanza roho inaniuma lakini kweliiii

Sent using Jamii Forums mobile app

Mkuu usihesabu unayomfanyia mtu na unapomfanyia mtu jambo jema/mazuri kamwe usitegemee atakulipa the same, tenda wema uende zako ukihesabu umefanya mangapi kwake utaumia sana. Fanya kitu kwa upendo ila upendo ukiisha we muachie Karma.


Sent from my iPhone using JamiiForums
 
Mwambie Abadilike, Pia Mjulishe
Rais Wa Jamhuri Ya Muungano Wa Tanzania
Kasema COVID 19 Imekwisha Asije Kukuona Mbaya Mbele Ya Safari
 
hakika ubora wa WANAUME unaenda ukipungua kadri siku ziendavyo......hili la kuomba ushauri bwashee??!!!!!jiondoe kimya kimya...wala usiage...akiuliza mwambie nahitaji amani ya moyo wangu.....nimekuachia vyo for our kids.....see u......ila usisahau WATOTO,,,, ni baraka from sir GOD.....
 
Ndo yuleyule ambae kakuambia baada ya August kama haujapata Pesa anakuacha.?

Au mwingine , Mana wee jamaa mada zako za kulia lia kila siku. Inaonekana unapenda kulalamika sana ndio mana huyo manzi anataka kukupiga chini.
 
Kuna nguvu ya kukaa kimya mkuu...kwanza relax usioneshe kama unastress onesha tabasamu ukutanapo maelezo Msalimie tu then pita, kata mawasiliano kote hata salamu usitume na status usiview yani mkatie mawasiliano....anza harakati za utafutaji trust me atakuja kukuona mbaya utakavyomtosa mbeleni

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Back
Top Bottom