Nimekuelewa Sana MkuuKuna nguvu ya kukaa kimya mkuu...kwanza relax usioneshe kama unastress onesha tabasamu ukutanapo maelezo Msalimie tu then pita, kata mawasiliano kote hata salamu usitume na status usiview yani mkatie mawasiliano....anza harakati za utafutaji trust me atakuja kukuona mbaya utakavyomtosa mbeleni
Sent using Jamii Forums mobile app
Kama tayari umegundua amekuchoka, nini unatarajia sasa tukushauri hapa..??
ImagineKama tayari umegundua amekuchoka, nini unatarajia sasa tukushauri hapa..??
Achana nae! Huwezi jishusha uanaume wako kisa mwanamke. Dawa ya mwanamke ni mwanamke!Ndugu zangu wana JF naombeni ushauri, nahisi kuchanganyikiwa vituko na visa ninavyofanyiwa na mpenzi wangu. Imefika hatua nimegundua huyu Bi. Dada kanichoka ila yupo na mimi basi tu kwa heshima tu ya mzazi wangu tu na ndugu zangu kwa sababu tu wanamkubali.
Lakini ninachokiona nimechokwa kwani hatuna maelewano nimejaribu mbinu zote kujishusha kukubali yaishe lakini wapii
Naombeni ushauli wana JF uamuzi mzuli wa kuchukua
HahaaaMtu kakuchoka na umejihakikishia hilo, si uachane nae utafute mwingine.... Au unaishi kwake so huna pa kwenda
Kwa hiyo una kuwa upo tayari kuendelea kuvumilia manyanyaso !!?- huko ni kutojiamini na ni sehemu ya utumwaSometime unakua na mwenza wa viwango vya ligi kuu wakati wewe ni ligi ya ndondo kwahiyo unahofia ukiachana naye utapata tabu sana kumpata mwingine wa levo ya ligi kuu.
Kuna mahali unakosea sana. Kama umejaribu mbinu zote.... Kuna ambazo hujafaulu vizuri kabisa. Rudia tena na tena kwa ufanisi wa hali ya juu. Mkune vizuri mkeo, msugue taratiiibu, msugue, msugue, msugue mpaka kiwake moto, msugue mpaka kipoe kabisa, hakikisha anafurahia mkiwa pamoja faragha. Mbembeleze kama mpenzi wako, rafiki yako. Mbebishe, Mkandekande, Mbembeleze, Mbusu, Mlambe, Mpapase, Mnyonye, Mkumbatie, Mpendezeshe, Mfariji, Mpende, Mheshimu, Mlinde, Jali hisia zake, Mtosheleze. Ni mwanamke wa aina gani anaweza kumchoka mwanamume wa aina hii????Ndugu zangu wana JF naombeni ushauri, nahisi kuchanganyikiwa vituko na visa ninavyofanyiwa na mpenzi wangu. Imefika hatua nimegundua huyu Bi. Dada kanichoka ila yupo na mimi basi tu kwa heshima tu ya mzazi wangu tu na ndugu zangu kwa sababu tu wanamkubali.
Lakini ninachokiona nimechokwa kwani hatuna maelewano nimejaribu mbinu zote kujishusha kukubali yaishe lakini wapii
Naombeni ushauli wana JF uamuzi mzuli wa kuchukua
Very trueUshauri ni kuwa Kama hakupendi heshimu maamuzi yake hata yeye anayohaki ya kuchagua anachokipenda we na ndugu zako msiupangie moyo wa mtu
Sent using Gun Trigger
Yes broo ndo yule yuleeeNdo yuleyule ambae kakuambia baada ya August kama haujapata Pesa anakuacha.?
Au mwingine , Mana wee jamaa mada zako za kulia lia kila siku. Inaonekana unapenda kulalamika sana ndio mana huyo manzi anataka kukupiga chini.
Eehe...!! Waulize vibenten shoo zimewafikisha wapi... yani mwanamke atakupendea show kama kuna mtu anatimiza majukumu yake akiwa na shida lakini kama mwanamke ana mahitaji yake na wewe ndo anategemea umtimizie alafu Huna kitu yani upo mbupuu tu... Hata hio show kuipata utaisikia kwenye bomba mzee...!! Show ina maana kama anapata mahitaji yake vizuri otherwise nasema hata upige show mpaka ufie kifuani wewe ni takataka tu kwake.Sawa.
Ila ndo ukweli huo performance ikiwa mbaya kitandani.mwanamke atakuona shoga akee..
Piga shoo za kibabe uheshimike
Sent using Jamii Forums mobile app
Imeisha iyoAchana nae! Huwezi jishusha uanaume wako kisa mwanamke. Dawa ya mwanamke ni mwanamke!
Mwanamke akikuchoka hapana rangi utakosa ona... kwanza akikuona anapata hasira hapo huenda kuna mtu ndiye anamuona wa maana kila mara anakucompare nayeNdugu zangu wana JF naombeni ushauri, nahisi kuchanganyikiwa vituko na visa ninavyofanyiwa na mpenzi wangu. Imefika hatua nimegundua huyu Bi. Dada kanichoka ila yupo na mimi basi tu kwa heshima tu ya mzazi wangu tu na ndugu zangu kwa sababu tu wanamkubali.
Lakini ninachokiona nimechokwa kwani hatuna maelewano nimejaribu mbinu zote kujishusha kukubali yaishe lakini wapii
Naombeni ushauli wana JF uamuzi mzuli wa kuchukua