Bata batani
JF-Expert Member
- Nov 11, 2011
- 3,257
- 3,905
Ndugu zangu wana JF naombeni ushauri, nahisi kuchanganyikiwa vituko na visa ninavyofanyiwa na mpenzi wangu. Imefika hatua nimegundua huyu Bi. Dada kanichoka ila yupo na mimi basi tu kwa heshima tu ya mzazi wangu tu na ndugu zangu kwa sababu tu wanamkubali.
Lakini ninachokiona nimechokwa kwani hatuna maelewano nimejaribu mbinu zote kujishusha kukubali yaishe lakini wapii
Naombeni ushauli wana JF uamuzi mzuli wa kuchukua
Lakini ninachokiona nimechokwa kwani hatuna maelewano nimejaribu mbinu zote kujishusha kukubali yaishe lakini wapii
Naombeni ushauli wana JF uamuzi mzuli wa kuchukua