Eehe...!! Waulize vibenten shoo zimewafikisha wapi... yani mwanamke atakupendea show kama kuna mtu anatimiza majukumu yake akiwa na shida lakini kama mwanamke ana mahitaji yake na wewe ndo anategemea umtimizie alafu Huna kitu yani upo mbupuu tu... Hata hio show kuipata utaisikia kwenye bomba mzee...!! Show ina maana kama anapata mahitaji yake vizuri otherwise nasema hata upige show mpaka ufie kifuani wewe ni takataka tu kwake.
Ndo maana mke wamtu akimuacha mumewe akaenda kwa jamaa ambae anampa dudu tu nasema atarudi kwa mumewe analiaa kilio cha mbwa mwiziii[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
Imeishaa hiyooo..
Sent using
Jamii Forums mobile app