Nimegundua ACT-Wazalendo isingeleta msaada wowote UKAWA

Nimegundua ACT-Wazalendo isingeleta msaada wowote UKAWA

ACT imeingia haraka kwenye uchaguzi mkuu kudhoofisha nguvu ya upinzani...

Hebu tueleze kura za Urais jimbo hilo zikoje?

Natarajia kura za Mama Mghwira kuwa kiduchu...

mbalali mgombea wa ACT kapata kura zaidi ya elfu 20 amekuwa wa tatu wa kwanza CCM wa pili CHADEMA ACT ingeungana na CHADEMA mbalali ingekuwa mikononi mwa upinzani,umoja ni nguvu CCM ni chama kikubwa kushindana nacho bila kushirikiana ni kupoteza muda.
 
Umoja ni nguvu.
Utengano ni udhaifu.
ACT wangeleta mchango pia.
Ila ndani ya Ukawa, CUF wamefaidika kupita maelezo.

Hilo lipo wazi na Lipumba kwa kuwa ni mamluki wa CCM aliliona hilo hivyo kwa alichokifanya ilikuwa lengo kuivunja CUF lakini ameshindwa.
 
Ni kweli CUF wamefaidika na ukawa kwa kupata madiwani na wabunge kibao bara, pia chadema wamefaidika kupata kura nyingi za urais kutoka kwa wana cuf huko Zanzibar na hata pwani hasa Tanga mjini watu wanampenda lowasa na wameikubali chadema kwa moyo mweupe kitu ambacho hakijawahi tokea kwa siasa za tanga
 
Hiyo ACT hata huko Kigoma haina nguvu na ni dhahiri lengo kubwa la chama hiki ilikuwa kudhoofisha upinzania kwani kama kingekuwa kinakubalika huko Kigoma kingechukua majimbo yote lakini cha kusikitisha kimepata jimbo moja na mengine yameenda CCM hivyo ni wazi Zitto yupo kuisaidia CCM na si vinginevyo.
 
Hilo lipo wazi na Lipumba kwa kuwa ni mamluki wa CCM aliliona hilo hivyo kwa alichokifanya ilikuwa lengo kuivunja CUF lakini ameshindwa.


Cuf washukuru kuwepo ndani ya ukawa.
 
2010 mlisingizia Zitto aliuza mbinu na Majimbo yenu ccm, mwaka huu nani kauza siri na kuhujumu?
 
Zaidi ya kule kwake Kigoma mjini, nimegundua kuwa ACT isingeleta mchango wowote kwa UKAWA hata kama wangekubali kuungana. Kura zao ni kiduchu mno majimboni hata kwa urais

Kura zilizo kataliwa/haribika ni nyingi kuliko kura za ACT
 
Mmeanza tena ujinga wenu?NLD ilikuwa inamsaada gani kwa UKAWA?
 
ACT wangesaidia UKAWA. wana ACT wengi wameipigia CCM ili UKAWA wasishinde.
 
Team Mawese Siyo Chama Hicho Na Kwasasa Kinakwenda Kufa Kabisa Kisa
Zito Anawadanganya Wenzake Kuwa Chama Cha Mawese ~ ACT
 
Hiyo ACT hata huko Kigoma haina nguvu na ni dhahiri lengo kubwa la chama hiki ilikuwa kudhoofisha upinzania kwani kama kingekuwa kinakubalika huko Kigoma kingechukua majimbo yote lakini cha kusikitisha kimepata jimbo moja na mengine yameenda CCM hivyo ni wazi Zitto yupo kuisaidia CCM na si vinginevyo.

Ni kweli mkuu na sikutarajia kwamba CHADEMA Ingeshin da Kigoma na so far nguvu za CDM na ACT kule Kigoma hakuna tofauti yoyote
 
Kwa mtazamo wangu ACT Wazalendo wangeleta faida UKAWA kwa hoja zifuatazo
1. Umoja ni nguvu
Kama wapinzani wote wangekuwa wamoja pamoja na hawa ACT WAZALENDO umoja huo ungesaidia katika kuuza sera na ilani ya mgombea wa UKAWA kwa kiasi kikubwa hivyo kupunguza mgawanyiko wa kura.
2. Umahiri wa kuongea
Watanzania wengi wanataka mtu anaeongea kwa ufasaha na umahili mkubwa katika kuuza sera ili kuwavuta na hatimaye kushawishika. Ukweli miongoni mwa wanasiasa wanaoweza kuongea kwa ufasaha na kueleweka mmojawapo ni ZZK. Hivyo basi muungano huo ungekuwa na tija. Najua wengi mtakuja na kusema mbona wapo akina Mnyika nk lakini still na hawa jamaa kutokana na 'shughuli pevu ya watu 32 ya CCM' ilibidi wakomae sana majimboni mwao kujinusuru hatimaye UKAWA wakawa wanawategemea watu waliotupiwa virago CCM. Kama kungekuwa na watu wa aina ya ZZK, CCM ingekuwa na kazi ya ziada
3. Kuwekeza kwa ACT WAZALENDO
Hiki chama bado kichanga hivyo kwa mtazamo wangu hawa wanaangalia mbele hawakuwa na matarajio makubwa sana ya kushinda viti vingi ila kukijenga chama kuanzia ngazi ya chini vilevile kukitambulisha nchi nzima. CCM inatusumbua kwa sababu ina mizizi, imejijenga kuanzia chini na hili naona UKAWA bado hajalitambua ndo maana wanasumbua coz wanajua wao kuanzia vijijini wameshika. Sasa hawa ACT WAZALENDO ndo maana wamehakikisha wanasimamisha wagombea wao ngazi zote na kwa idadi kubwa
Kwa kifupi mimi naona ni kama chama kitakachokuja kuisumbua sana CCM baadae
Nawasilisha✌
 
Umoja ni nguvu.
Utengano ni udhaifu.
ACT wangeleta mchango pia.
Ila ndani ya Ukawa, CUF wamefaidika kupita maelezo.

Watu hawaelewi ndg wanaishia kumlaumi mbowe hawajui kilichotokea tu
 
Zaidi ya kule kwake Kigoma mjini, nimegundua kuwa ACT isingeleta mchango wowote kwa UKAWA hata kama wangekubali kuungana. Kura zao ni kiduchu mno majimboni hata kwa urais
Pia imewaponza akina Machali, nasikia wamepigwa chini. Jamani nani mwenye taarifa ya Mkosamali?
 
Back
Top Bottom