Nimegundua ACT-Wazalendo isingeleta msaada wowote UKAWA

Nimegundua ACT-Wazalendo isingeleta msaada wowote UKAWA

Jadi

JF-Expert Member
Joined
Aug 2, 2011
Posts
1,494
Reaction score
864
Zaidi ya kule kwake Kigoma mjini, nimegundua kuwa ACT isingeleta mchango wowote kwa UKAWA hata kama wangekubali kuungana. Kura zao ni kiduchu mno majimboni hata kwa urais
 
Ni kweli mmkuu ACT ni chama cha Kigoma na next time hutakiona tena
 
Umoja ni nguvu.

Utengano ni udhaifu.

ACT wangeleta mchango pia.

Ila ndani ya Ukawa, CUF wamefaidika kupita maelezo.
Kwani NLD wameleta nini?
 
Umoja ni nguvu.
Utengano ni udhaifu.
ACT wangeleta mchango pia.
Ila ndani ya Ukawa, CUF wamefaidika kupita maelezo.

Nakubaliana na wewe kabisaa CUF wamefaidika kupita maelezo performance yao kila mtu inamshangaza
 
Zaidi ya kule kwake Kigoma mjini, nimegundua kuwa ACT isingeleta mchango wowote kwa UKAWA hata kama wangekubali kuungana. Kura zao ni kiduchu mno majimboni hata kwa urais

Hmm... Kwa mtazamo wako uko sawa, lakini madhara (japo kwa kiwango kidogo) yanaonekana...
 
Act wamejitahidi sana , act hoyeeee!
 
Umoja ni nguvu.
Utengano ni udhaifu.
ACT wangeleta mchango pia.
Ila ndani ya Ukawa, CUF wamefaidika kupita maelezo.
Ni kweli Mkuu, ila kuna Mgombea wao kushindwa Segerea kwa sababu za watu kujichanganya baada ya Tume kurudisha majina mawili kutoka UKAWA. nathani hii ilifnywa makusudi. Ni vizuri kama watakuwa na nafasi wampe Viti Maalum.
 
Wangeungana naamini Jimbo la Kasulu Mjini,Kibondo na Kigoma Kusini Ccm wasinge ya kumboa
 
mbalali mgombea wa ACT kapata kura zaidi ya elfu 20 amekuwa wa tatu wa kwanza CCM wa pili CHADEMA ACT ingeungana na CHADEMA mbalali ingekuwa mikononi mwa upinzani,umoja ni nguvu CCM ni chama kikubwa kushindana nacho bila kushirikiana ni kupoteza muda.
 
Yaani Mbarali ni exceptional, hawa walitaka tu kufanya matangazo na naanza kuhisi walifadhiliwa na CCM
 
Arusha mpaka wakala anasema hawezi pigia ACT kwa urais!!
 
Umoja ni nguvu.
Utengano ni udhaifu.
ACT wangeleta mchango pia.
Ila ndani ya Ukawa, CUF wamefaidika kupita maelezo.
Ila Bavaria mi naumia roho sana Mtatiro kukosa yaani ukawa hapo tuliharibu sijui kwanini hichi kitu kilitokea.
 
Last edited by a moderator:
Hmm... Kwa mtazamo wako uko sawa, lakini madhara (japo kwa kiwango kidogo) yanaonekana...
Mkuu uko sawa, madhara ni makubwa kwani wao walikuwa wanaishambulia Chadema sana na wengi walio amini maneno ya ACT waliona wakimbilie CCM kwani maneno mengi ya chama hicho yalikuwa kama yanaelezea ubora wa CCM na sio ubora wao.
 
Nakubaliana na wewe kabisaa CUF wamefaidika kupita maelezo performance yao kila mtu inamshangaza
Ni kweli mkuu hata mimi mwana CHADEMA yaani naona CUF sahiv ni ndugu zangu. Yaani we acha tu pamoja na yote lakini huu umoja wa ukawa imetengeneza kitu ambacho faida yeke hatutaiona kwa sasa ila ni jambo la heri sana.
 
Back
Top Bottom