Nimegombana na fundi wa gari langu

Nimegombana na fundi wa gari langu

Kama Fundi anasahau kuwa msafi inashindikanaje kusahau kuweka brake pad?? Izi garage nishakinbiaga kitambo!! Nikushauri kitu...tofauti ya garage bubu na zile professionals iko kwenye labour fee tu....break shoe ni ile ile na oil wanabei zile zile, sasa ukikimbia tofauti ya elfu10 apo unasahau kuwa ukiwa main road spidi 170 then mlinzi wako ni Fundi aliyefunga tairi na kuseti break...apo akiwa amesimama katikati yako na Mungu wako!!

:thumbup:
 

Naona wadau waidis ndinga yako.

Mkuu weka picha kuwakata ngebe.
 

Naona wadau waidis ndinga yako.

Mkuu weka picha kuwakata ngebe.

Mkuu walimwengu hawakosagi Maneno nikiweka picha hapa watasema nimeipataninakojua so minimejaributu kuelezea hapa jamvini kilichonikuta ilikupata mawazo tofauti ndomana kunawatu wanatoaushauri mzuri tu nanitauzingatia coz hakunamtu aliekamilika.
 
Na najua uliwahi kuwaza kuwa kuna spea genuine na copy!!
Gari ilikuwa haihitaji spare yoyote zaidi ya kunyooshwa ilipopata ajari.
Wao kila kitu wakawa wanataka watoe.
Spare huwa nanunua mwenyewe Master Card au Kisangani nawapelekea. Hata hao wenye garage wana nunua huko huko na kutuuzia bei kubwa
 
Hakuna gereji bubu huko ndo kuna mafundi wanotumia akili huyo uliyempelekea gari lako ni chokoraa tu
 
Back
Top Bottom