Nimefukuzwa shule wakuu. Naombeni msaada wa mawazo

mr Future

Member
Jan 26, 2019
18
45
Baada ya kutokea mistake ndogo hatimaye nimefukuzwa shule, msaada wa mawazo ushauri, ajira yeyote ntafanya kwasabu sina mtaji wa kujiajiri.

Thanks
 

sky soldier

JF-Expert Member
Mar 30, 2020
1,516
2,000
Nenda na mzazi wako shuleni au hata mjomba au uncle mwambie aongee na wakubwa wenzake huyo kiongozi wa shule.

ulikuwa unasoma kombi ipi?
 

rikiboy

JF-Expert Member
Feb 19, 2017
13,811
2,000
For 5 achana na Ndoto za kujiajiri kwa sasa ebu tafuta Suluhuu uko shuleni bado una muda wa kujirekebishaa peleka wazazi wakalie kwa mkuu wa shule unaweza usifukuzwe ila ukaamishwa mbona kesi za simu ni Nyingii sana shule zetu hizii. Rudi shule kwa level yako hutakiwi kukata tamaa kwa kosa dogo kama hilo huki mtaani kugumu sana mkuu.
 

Labani og

JF-Expert Member
Sep 15, 2020
1,225
2,000
ɦǟʍɨǟ kաɛռʏɛ քʀɨvǟtɛ kwa mda tɦɛռ ֆʊɮɨʀ քɛքǟ ʟǟ six
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom