Nimefikisha 4000 watch hours YouTube na kuwa Monetized

Nimefikisha 4000 watch hours YouTube na kuwa Monetized

Sijui na mimi nifungue YouTube Channel.
Halafu niwe naweka replay za michezo ya football na ndondi.

Nataka niwe kama Score 90, Madridista, Magic Messi.

Hizi ndio zinaingiza mpunga wa maana.
Hayo macontent ya engineering na technology yana viewers kiduchuuu
Uwe makini kwa reused content usizoweza ku monetized , na copyright strike
 
Uwe makini kwa reused content usizoweza ku monetized , na copyright strike
Mbona channels kibao naona wanafanya compilation ya clips za mechi tofauti za WC, UEFA, EPL, LA LIGA... Sioni wakipigwa strike. Wao wanafanyeje.
 
Mbona channels kibao naona wanafanya compilation ya clips za mechi tofauti za WC, UEFA, EPL, LA LIGA... Sioni wakipigwa strike. Wao wanafanyeje.
Yes sasa hivi YouTube wana ruhusu , but hata ukiwa monetized pesa itakwenda kwenye original creator, iwe kama ulitumia picha au music revenue zote zinakwenda kwao walio claim copyright,
 
Malizana na "wazee" kwanza. Usijevaa bangili!
Hawa "wazee" niliwatafuta majibu waliyo nipa ni haya..

1. So far sheria inasema lazima ulipe.

2. Kuna mswaada unangoja kusainiwa ambapo kuna baadhi ya content creators (hasa wasio tengeneza contents zinazo husiana na mambo ya habari) watatolewa kwenye malipo... inshort watakua hawalipi! Huu mswaada wamesema utasainiwa soon!

NB: Fact ya pili itafanya kazi if and only if mswaada umesainiwa!! Untill then, fact ya kwanza bado inafanya kazi.
 
Hawa "wazee" niliwatafuta majibu waliyo nipa ni haya..

1. So far sheria inasema lazima ulipe.
Kama una haraka lipa!
2. Kuna mswaada unangoja kusainiwa ambapo kuna baadhi ya content creators (hasa wasio tengeneza contents zinazo husiana na mambo ya habari) watatolewa kwenye malipo... inshort watakua hawalipi! Huu mswaada wamesema utasainiwa soon!
Niliuona pia kwenye web ya TCRA mwaka jana nadhani. Ngoja tusubiri utakaposainiwa. Hopeful ni mwaka huu!
NB: Fact ya pili itafanya kazi if and only if mswaada umesainiwa!! Untill then, fact ya kwanza bado inafanya kazi.
Naam!
 
Mimi yangu ipo tu hapa sija monetized bado ila ina subscribers 14.8k
Screenshot_20220212-021444.jpg
 
Sijui na mimi nifungue YouTube Channel.
Halafu niwe naweka replay za michezo ya football na ndondi.

Nataka niwe kama Score 90, Madridista, Magic Messi.

Hizi ndio zinaingiza mpunga wa maana.
Hayo macontent ya engineering na technology yana viewers kiduchuuu
Shida utapataje hizo video maana wahusika hawakawi kusema kuwa Wana hakimilik na video zao humo online sijui utawezaje
 
Back
Top Bottom