Nimechoka nimeamua kutafuta ufumbuzi

Nimechoka nimeamua kutafuta ufumbuzi

Jiandae kisaikolojia na yafuatayo ukifika kwa king
1. Kumtoa kafara ya kifo mama mzazi
2. Kumfanya ndondocha mtoto unayempenda
3. Kumfanya msukule mkeo
4. Kama hao wote hawapo kukudhoofisha kiungo kimojawapo cha mwili kama mguu, mkono au akili.
5. Kama namba 4 haitawezekana basi atakutafutia kitu unachokipenda na cha muhimu katika maisha yako na kukuzuia kwa mfano kulala sakafuni bila tandiko lolote kwa maisha yako yote, pesa yako usinunulie chochote cha anasa bali ujidhiki mpk kufa, kutolala na mwanamke mpk kufa

Chaguo ni lako na kila lisilo na kheri katika safari yako ya nusu kuzimu
 
Sina msongo ...huna la kunielekeza kulingana na mada siku njema. Na zaidi sipendi unafiki.
siku moja nitakua nalo tuu,

jf ndo hii hii

memba ndo sisi sisi

utarudi tu hapa

mambo yakishaend mrama.

akina karumanzila hawajawahi mwacha mtu salama
 
Jiandae kisaikolojia na yafuatayo ukifika kwa king
1. Kumtoa kafara ya kifo mama mzazi
2. Kumfanya ndondocha mtoto unayempenda
3. Kumfanya msukule mkeo
4. Kama hao wote hawapo kukudhoofisha kiungo kimojawapo cha mwili kama mguu, mkono au akili.
5. Kama namba 4 haitawezekana basi atakutafutia kitu unachokipenda na cha muhimu katika maisha yako na kukuzuia kwa mfano kulala sakafuni bila tandiko lolote kwa maisha yako yote, pesa yako usinunulie chochote cha anasa bali ujidhiki mpk kufa, kutolala na mwanamke mpk kufa

Chaguo ni lako na kila lisilo na kheri katika safari yako ya nusu kuzimu
Hahahah umeyajuaje haya yote au na wewe unafanya
mnakutana nao feki ndo wanawapa masharti ya kijinga kama haya ambayo ndo hua mnayotumia kuwaogopesha nayo watu lakini kumbe kuna ukweli ambao nyinyi hamuujui mnaishia kukariri na kuona kwenye movie ndo mnakuja kuongea kwenye social networks.Jambo usilolijua litakusumbua. Na zaidi ACHEN UNAFIKI ...mijitu inatoa ushauri hapa utadhani mapadri kumbe hayo hayo ndo malevi , yanatembea na wake/ waume za watu, nimeamua kutowasikiliza na kusikilkiza stor za kusadikika za kwenye movie
 
siku moja nitakua nalo tuu,

jf ndo hii hii

memba ndo sisi sisi

utarudi tu hapa

mambo yakishaend mrama.

akina karumanzila hawajawahi mwacha mtu salama
Hahaha acha kukariri ...acha unafiki tafadhali.
Siku njema.
 
Hahaha acha kukariri ...acha unafiki tafadhali.
Siku njema.

mkuu nakupenda sana mimi sio mnafiki kabisa, sipendi uo uamuzi ulio chukua kabisa......
 
Mwache atumbukie tu mkuu! Ilihali kondoo mwenyewe sio kipofu mwacheni tu.
kondoo wengine ni msongo tuuu, wanahitaji time.
usimwache atumbukie
siku ya ukumu na wewe kama shuhuda utaulizwa

nini mchango wako ulikuwa...
 
mkuu nakupenda sana mimi sio mnafiki kabisa, sipendi uo uamuzi ulio chukua kabisa......
Acha uongo mkuu ...mkuu unanipenda sana na wakat hata bandiko langu moja la kuomba msaada hujawahi kuchangia? mnajiona mlivyo? Lakin katika thread za hivi ndo utapewa maneno kama mwinjilisti vile
 
Na vile vile nitaujua uongo nikiujua ukweli
Mungu wangu saidia kiumbe wako ametendewa ndivyo sivyo,nuru yako imuangazie, malaika wamuongoze kuifikia kweli. Maana hajui kweli ni ipi na uongo ni upi. Shalom
 
Mungu wangu saidia kiumbe wako ametendewa ndivyo sivyo,nuru yako imuangazie, malaika wamuongoze kuifikia kweli. Maana hajui kweli ni ipi na uongo ni upi. Shalom
Unajiona sasa...je kwenye bandiko zangu za kuomba msaada ulishawahi kuniandikia huu ujumbe
 
Acha uongo mkuu ...mkuu unanipenda sana na wakat hata bandiko langu moja la kuomba msaada hujawahi kuchangia? mnajiona mlivyo? Lakin katika thread za hivi ndo utapewa maneno kama mwinjilisti vile
mkuu bahati mbaya sana tu mimi sijaziona izo bandiko zako nyingine, kama ni za kuhusiana na mambo ya MMU... huwa sifwatilii sana...

mkuu inaonesha unakumbana na tabu sana, ndio maana umekata na tamaa ya muumba wako! yaani umesahau kabisa ni nani alie kuleta na kukutengenezea ramani katika uso huu wa dunia hadi kufikia kujiita "pem"

mkuu mimi sijajua wewe ni dhehebu gani lkn kama unafwatilia vitabu vya dini, watumishi wateule wengi wa mungu upitia misongo uipitayo wewe sasa ivyo achana na akina karumanzila kabisa...


uwe unanitag basi, siwezi ona post zote
 
mkuu bahati mbaya sana tu mimi sijaziona izo bandiko zako nyingine, kama ni za kuhusiana na mambo ya MMU... huwa sifwatilii sana...

mkuu inaonesha unakumbana na tabu sana, ndio maana umekata na tamaa ya muumba wako! yaani umesahau kabisa ni nani alie kuleta na kukutengenezea ramani katika uso huu wa dunia hadi kufikia kujiita "pem"

mkuu mimi sijajua wewe ni dhehebu gani lkn kama unafwatilia vitabu vya dini, watumishi wateule wengi wa mungu upitia misongo uipitayo wewe sasa ivyo achana na akina karumanzila kabisa...


uwe unanitag basi, siwezi ona post zote
Mimi huko MMU siingii na hio MMU inanisaidia nini?
Bandiko la kuomba kazi/ mkopo ...hua mnapita kama hamuoni ...lakini mkisikia mganga tu ndio mnakuja tena na mistari ya kwenye Biblia
nataka muone binadamu mlivyo ambapo wengi wanakua wanafiki na zaidi wanakupa stori za kusadikika mtu anakushauri kulingana na muvi alizoangalia lakini ukweli wahusika peke yao ndo wanaujua.
 
Umefunga PM mkuu na mimi nina hayo mategemeo naomba uniPM huenda tukawa mapartner katika hiyo safari
Habari zenu.

Nimepatwa na majanga jamani tena makubwa,,kwahio mimi kama mimi nimeamua niende kwa MwanaKingi Mwandoya, kama kuna ambaye anajua direction ya kufika huko aniambie au aje PM, hii ni serious na nimeshaamua, kwaio sitaki habari zingine, nisaidieni kwa wenyeji wa maeneo hayo au waliokwishaenda wakafanikiwa tafadhali uje PM tuweze kubadilishana mawili matatu.
 
Mimi huko MMU siingii na hio MMU inanisaidia nini?
Bandiko la kuomba kazi/ mkopo ...hua mnapita kama hamuoni ...lakini mkisikia mganga tu ndio mnakuja tena na mistari ya kwenye Biblia
nataka muone binadamu mlivyo ambapo wengi wanakua wanafiki na zaidi wanakupa stori za kusadikika mtu anakushauri kulingana na muvi alizoangalia lakini ukweli wahusika peke yao ndo wanaujua.
sina kampuni labda nnaweza sema njoo, unaona.....

mkopo, mimi ningekushauri tuma maombi bodi,

kwa Hali ya sasa usipende kulalamika haito kusahidia kitu,

nyuzi yako ya kuomba kazi naomba niione tafadhari
 
Umefunga PM mkuu na mimi nina hayo mategemeo naomba uniPM huenda tukawa mapartner katika hiyo safari
Mkuu sijafunga PM..ngoja nakutumia ujumbe sasa hivi
pamoja mkuu hamna neno
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom