Nimechoka nimeamua kutafuta ufumbuzi

Nimechoka nimeamua kutafuta ufumbuzi

Airmanula

JF-Expert Member
Joined
Nov 30, 2016
Posts
3,524
Reaction score
5,785
Habari zenu.

Nimepatwa na majanga jamani tena makubwa,,kwahio mimi kama mimi nimeamua niende kwa MwanaKingi Mwandoya, kama kuna ambaye anajua direction ya kufika huko aniambie au aje PM, hii ni serious na nimeshaamua, kwaio sitaki habari zingine, nisaidieni kwa wenyeji wa maeneo hayo au waliokwishaenda wakafanikiwa tafadhali uje PM tuweze kubadilishana mawili matatu.
 
sikutakii kila la kheri, mambo yakikugeuka kama ukiwa hai bado usisite kumrudia Muumba kama Suluhisho la kudumu mkuu.
Siogopi lolote ..nimeshafanya utafiti wangu mkubwa sana ..kwanza yanayoendelea huko makanisani ni usanii mtupu anway kila mtu anajua ameweka agano gani na Mungu wake kwaio hauko katika eneo la kunishauri hayo unayosema ...rejea mada nataka ushauri wa kwenye mada husika ..kama huna basi
 
Habari zenu.

Nimepatwa na majanga jamani tena makubwa,,kwahio mimi kama mimi nimeamua niende kwa MwanaKingi Mwandoya, kama kuna ambaye anajua direction ya kufika huko aniambie au aje PM, hii ni serious na nimeshaamua, kwaio sitaki habari zingine, nisaidieni kwa wenyeji wa maeneo hayo au waliokwishaenda wakafanikiwa tafadhali uje PM tuweze kubadilishana mawili matatu.
Hahahaha, Mwanakingi namskia sana, inaonekana siyo mtu wa spotispoti
 
Hahahaha, Mwanakingi namskia sana, inaonekana siyo mtu wa spotispoti
Sio mtu wa mchezo mkuu, sema masharti magumu ila nmeshaamua .....mana sikubal huu ujinga aise kukaa tunadanganyana ovyo tu,
unapelekwa kwa mchungaji eti kabla ya kumuona utoe pesa, na akiingia analala chini ndo aingie sitak upuuz huu...
nmeamua kwa dhati kabisa ...jadi yetu asili zetu zitabaki
 
Sio mtu wa mchezo mkuu, sema masharti magumu ila nmeshaamua .....mana sikubal huu ujinga aise kukaa tunadanganyana ovyo tu,
unapelekwa kwa mchungaji eti kabla ya kumuona utoe pesa, na akiingia analala chini ndo aingie sitak upuuz huu...
nmeamua kwa dhati kabisa ...jadi yetu asili zetu zitabaki
Duh! Masharti gani tena magumu?
kama kweli umeamua panda gari mpaka Mwandoya, ukishafika huko ulizia kwa Mwanakingi wasukuma watakuelekeza tu,
 
Habari zenu.

Nimepatwa na majanga jamani tena makubwa,,kwahio mimi kama mimi nimeamua niende kwa MwanaKingi Mwandoya, kama kuna ambaye anajua direction ya kufika huko aniambie au aje PM, hii ni serious na nimeshaamua, kwaio sitaki habari zingine, nisaidieni kwa wenyeji wa maeneo hayo au waliokwishaenda wakafanikiwa tafadhali uje PM tuweze kubadilishana mawili matatu.
Msafwa huyo yuko njia ya kwenda Chunya
 
Habari zenu.

Nimepatwa na majanga jamani tena makubwa,,kwahio mimi kama mimi nimeamua niende kwa MwanaKingi Mwandoya, kama kuna ambaye anajua direction ya kufika huko aniambie au aje PM, hii ni serious na nimeshaamua, kwaio sitaki habari zingine, nisaidieni kwa wenyeji wa maeneo hayo au waliokwishaenda wakafanikiwa tafadhali uje PM tuweze kubadilishana mawili matatu.
Msafwa huyo yuko njia ya kwenda Chunya
 
Habari zenu.

Nimepatwa na majanga jamani tena makubwa,,kwahio mimi kama mimi nimeamua niende kwa MwanaKingi Mwandoya, kama kuna ambaye anajua direction ya kufika huko aniambie au aje PM, hii ni serious na nimeshaamua, kwaio sitaki habari zingine, nisaidieni kwa wenyeji wa maeneo hayo au waliokwishaenda wakafanikiwa tafadhali uje PM tuweze kubadilishana mawili matatu.
Msafwa huyo yuko njia ya kwenda Chunya
 
Siogopi lolote ..nimeshafanya utafiti wangu mkubwa sana ..kwanza yanayoendelea huko makanisani ni usanii mtupu anway kila mtu anajua ameweka agano gani na Mungu wake kwaio hauko katika eneo la kunishauri hayo unayosema ...rejea mada nataka ushauri wa kwenye mada husika ..kama huna basi
Ushauri wa nn wkt ushaamua? Hii nchi ina watu wa ajabuuuu!!!!
 
Ushauri mzr sana, asipokuelewa atakuwa punguani wa ovyo ovyo.

Ushauri wa nn wkt ushaamua? Hii nchi ina watu wa ajabuuuu!!!!
Bwana mdogo huna haja ya kutokwa na mapovu na sitaki unafiki ...sijaomba ushauri bali maelekezo kwa mtu aliyefika na naamin kuna ambao wamefika ama wanapajua hio sehemu, sasa kama huna msaada basi pita hivi sawa bwana niko serious habari zenu za kinafiki za wokovu staki kuzisikia. ..hamjawahi kupata shida nyie.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom