uttoh2002
JF-Expert Member
- Feb 3, 2012
- 19,910
- 38,662
sikutakii kila la kheri, mambo yakikugeuka kama ukiwa hai bado usisite kumrudia Muumba kama Suluhisho la kudumu mkuu.
Ushauri safi kabisa
sikutakii kila la kheri, mambo yakikugeuka kama ukiwa hai bado usisite kumrudia Muumba kama Suluhisho la kudumu mkuu.
Unafiki ni mbaya
yani dogo kukosa kazi ndio unafikia hatua ya kutaka kuabudu miungu wengine na kumkufuru muumba wako, acha ndumba dogo pambana, utatoka tuNapambana unafikiri ni vipi...sikariri maisha mimi
kama ulikua huna la kuelekeza kulingana na habari husika basi ungepita kushoto
Mimi sielewi
Shukrani kwa ushauri wako ila kama huna maelekezo kulingana na habari inavyosema basi naomba tu upite kushoto.yani dogo kukosa kazi ndio unafikia hatua ya kutaka kuabudu miungu wengine na kumkufuru muumba wako, acha ndumba dogo pambana, utatoka tu
sasa hivi unaleta nyodo sana, hayo mapepo na majini unayoenda kuyafuata yatakutafuna, time will tell, utarudi hapa ukiwa na thread ya kutafuta mahali penye kweli ya mungu.....wewe umekutana na wachungaji feki matapeli hao, wasaka notiShukrani kwa ushauri wako ila kama huna maelekezo kulingana na habari inavyosema basi naomba tu upite kushoto.
Sasa unaenda kuweka agano na shetani na mambo yake yote...mbele kuna anguko kubwaSiogopi lolote ..nimeshafanya utafiti wangu mkubwa sana ..kwanza yanayoendelea huko makanisani ni usanii mtupu anway kila mtu anajua ameweka agano gani na Mungu wake kwaio hauko katika eneo la kunishauri hayo unayosema ...rejea mada nataka ushauri wa kwenye mada husika ..kama huna basi
hahahahaNimeshaamua sirudi nyuma
sio uamuzi wa kukurupuka huu bwana mzee
Shetani amepewa mamlaka makubwa sana juu ya viijazavyo hii dunia.Sasa unaenda kuweka agano na shetani na mambo yake yote...mbele kuna anguko kubwa
Siku njema mana naona huna la kunielekeza.sasa hivi unaleta nyodo sana, hayo mapepo na majini unayoenda kuyafuata yatakutafuna, time will tell, utarudi hapa ukiwa na thread ya kutafuta mahali penye kweli ya mungu.....wewe umekutana na wachungaji feki matapeli hao, wasaka noti