Mopao Josee JF-Expert Member Joined Jul 15, 2009 Posts 280 Reaction score 1 Nov 13, 2009 #1 VIONGOZI WETU WANATUUUUUUUA..SHIT...........😕 Attachments MTZ.bmp MTZ.bmp 403.2 KB · Views: 65 WATOTO.bmp WATOTO.bmp 223.2 KB · Views: 210
FirstLady1 JF-Expert Member Joined Jul 29, 2009 Posts 16,789 Reaction score 5,417 Nov 13, 2009 #2 Lakini haya ndo maisha bora kwa kila mtanzania ?
Mopao Josee JF-Expert Member Joined Jul 15, 2009 Posts 280 Reaction score 1 Nov 13, 2009 Thread starter #3 Tufanyeje kuondaka na adha hizi?