Nimechoka kula BAN kwenye siasa


Mapolomoko

Mapolomoko

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2013
Messages
1,754
Likes
14
Points
0
Mapolomoko

Mapolomoko

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2013
1,754 14 0
nimekimbia jukwaa la siasa ni hatari, huko hapafai, kwamtu anaetaka kuwa hewani mdaote JF, hivyo mnikaribishe kwaupole, hasa (chuchuchu, tototo) wa humu,huenda wakapata bahati ya kupolomoshewa mapolomoko. asanteni sana.
 
Lady doctor

Lady doctor

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2013
Messages
8,762
Likes
64
Points
0
Lady doctor

Lady doctor

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2013
8,762 64 0
Mmmh!!!! Kuporomoshewa maporomoko tena.....? Tutasalimika kweli..???
 
Evelyn Salt

Evelyn Salt

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2012
Messages
48,334
Likes
40,094
Points
280
Evelyn Salt

Evelyn Salt

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2012
48,334 40,094 280
Kama unakula ban kila siku lazma uchoke.....
jitahidi kubadilisha mlo kula ugali, wali ndizi n.k mambo yawe safi.....
Karibu chit chat....
 
Songoro

Songoro

JF-Expert Member
Joined
May 27, 2009
Messages
4,129
Likes
51
Points
0
Songoro

Songoro

JF-Expert Member
Joined May 27, 2009
4,129 51 0
Sijui mimi na Mods ni upande upi umejirekebisha as kitambo sijawa Banned!
 
Mapolomoko

Mapolomoko

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2013
Messages
1,754
Likes
14
Points
0
Mapolomoko

Mapolomoko

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2013
1,754 14 0
Mmmh!!!! Kuporomoshewa maporomoko tena.....? Tutasalimika kweli..???
Haya mapolomoko hayana madhara yanamfanya anae sombwa aelee juujuu kwa raha zake
 
Mapolomoko

Mapolomoko

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2013
Messages
1,754
Likes
14
Points
0
Mapolomoko

Mapolomoko

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2013
1,754 14 0
Kama unakula ban kila siku lazma uchoke.....
jitahidi kubadilisha mlo kula ugali, wali ndizi n.k mambo yawe safi.....
Karibu chit chat....
Ndo sababu nimeamua kula chakula cha chit chat
 
kabanga

kabanga

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2011
Messages
32,020
Likes
5,336
Points
280
kabanga

kabanga

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2011
32,020 5,336 280
oh... karibu, tatizo ukijadili si-hasa unatakiwa kuwa mpole, lakini wewe unataka kuwakomesha sijui wewe piposi powa au wagwanda au mrebilali.... teh teh teh! usikasirike utani...
 
Remote

Remote

JF-Expert Member
Joined
May 20, 2011
Messages
17,177
Likes
4,290
Points
280
Remote

Remote

JF-Expert Member
Joined May 20, 2011
17,177 4,290 280
Mie mwenyewe nimetoka kwenye ban niliyosababishiwa na magamba pamoja na ndugu zao WALIBERALI CUF
 
Nivea

Nivea

JF-Expert Member
Joined
May 21, 2012
Messages
7,466
Likes
114
Points
160
Nivea

Nivea

JF-Expert Member
Joined May 21, 2012
7,466 114 160
Tafuta nyuma ndogo yaani mapolomoko 2 iwe kazi yake nikudeal na wale wajinga kule siasa mimi siendi tena kule within 4hrs nilipata ban ya 1week,kha yaani kuna watu wanakuchokoza yaani utaghadhibika tu haa
 
Mamndenyi

Mamndenyi

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2011
Messages
29,425
Likes
7,513
Points
280
Mamndenyi

Mamndenyi

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2011
29,425 7,513 280
karibu huku kuna siasa za mahusiano ya kijamii
ban ziko mbali sana.
 
Loy MX

Loy MX

JF-Expert Member
Joined
Mar 26, 2012
Messages
1,259
Likes
17
Points
135
Loy MX

Loy MX

JF-Expert Member
Joined Mar 26, 2012
1,259 17 135
Kama unakula ban kila siku lazma uchoke.....
jitahidi kubadilisha mlo kula ugali, wali ndizi n.k mambo yawe safi.....
Karibu chit chat....
Haahaaa kwani hiyo BAN si anaweza kuiongozea vikorombwezo kama pilipili hoho, vitunguu swaum afu akaendelea kuifurahia tu huko huko kwenye siasa..
 
Mapolomoko

Mapolomoko

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2013
Messages
1,754
Likes
14
Points
0
Mapolomoko

Mapolomoko

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2013
1,754 14 0
oh... karibu, tatizo ukijadili si-hasa unatakiwa kuwa mpole, lakini wewe unataka kuwakomesha sijui wewe piposi powa au wagwanda au mrebilali.... teh teh teh! usikasirike utani...
Jeshi la ukombozi tokomeza mafisadi
 
Mapolomoko

Mapolomoko

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2013
Messages
1,754
Likes
14
Points
0
Mapolomoko

Mapolomoko

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2013
1,754 14 0
Tafuta nyuma ndogo yaani mapolomoko 2 iwe kazi yake nikudeal na wale wajinga kule siasa mimi siendi tena kule within 4hrs nilipata ban ya 1week,kha yaani kuna watu wanakuchokoza yaani utaghadhibika tu haa
Nakupa kaziyo
 
mimisa

mimisa

JF-Expert Member
Joined
Apr 5, 2012
Messages
2,512
Likes
9
Points
0
mimisa

mimisa

JF-Expert Member
Joined Apr 5, 2012
2,512 9 0
leo kwenye daladala nusura konda apigwe baada ya kumuita mliberali abiria alokua analeta ubishi kutoa nauli.eti mpaka wakat w kushuka.....palitaka kuwaka moto aiseee
 
Passion Lady

Passion Lady

JF-Expert Member
Joined
Nov 17, 2012
Messages
8,702
Likes
467
Points
180
Passion Lady

Passion Lady

JF-Expert Member
Joined Nov 17, 2012
8,702 467 180

karibu chitchat
jukwaa la maziwa na asali
full shangwe deile!!
 

Forum statistics

Threads 1,273,250
Members 490,339
Posts 30,475,337