Nimeboreka mpaka basi | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nimeboreka mpaka basi

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Enny, Aug 16, 2012.

  1. Enny

    Enny JF-Expert Member

    #1
    Aug 16, 2012
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 978
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 45
    Kuna rafiki yangu huwa ananiazima gari kwenda kwenye shughuli zake.

    Lakini kama mwezi umepita gari ilikuwa haifungi boneti, nikamwambia hawezi kutembeza kwani boneti haifungi. Akaniambia haina tatizo atatengeza tu kwani tatizo dogo. Sasa jana karudi bneti imefunguka akiwa anaendesha ikagonga kioo cha mbele na show yake ya mbele kwenye boneti imetoka na haijulikani ipo wapi. Nilimuuliza kama alitengeneza akasema alikuwa bado hajatengeneza. Hapo nilikasirika sana gari ipo nyang'a nyang'a. Alichoniambia ni kuwa yaani unajali gari kuliko uzima wangu? Na hapo hana hela ya kutengeneza., sijamjibu kitu na mpaka sasa sitaki hata kumwona.
     
  2. Arabela

    Arabela JF-Expert Member

    #2
    Aug 16, 2012
    Joined: Jul 24, 2012
    Messages: 3,253
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Pole sana. Ubinadamu kazi
     
  3. Bra-joe

    Bra-joe JF-Expert Member

    #3
    Aug 16, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,554
    Likes Received: 500
    Trophy Points: 280
    Aksante kwa kutujuza kama unamiliki GARI.
     
  4. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #4
    Aug 16, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 25,114
    Likes Received: 2,219
    Trophy Points: 280
    Hilo ni mkweche!
     
  5. salito

    salito JF-Expert Member

    #5
    Aug 16, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 1,164
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 160
    Pole sana ndugu,inabidi ufike sehemu ujue gari si kitu cha kumuazima kila mtu,yaan gari ni kitu cha lawama sana na hasa kwa watu kama sisi twenye uelewa mdogo,kubali lawama ya kuambiwa unaroho mbaya kuliko kutaka kumfurahisha mtu,gari ni kama simu ya mkononi au laptop huwezi kumuazimisha mtu,huo ndio ukweli..na ndio maan kuna sehemu maalumu za kukodi gari,wewe tengeneza tu mwenyewe gari yako halafu badilika.
     
  6. AK-47

    AK-47 JF-Expert Member

    #6
    Aug 16, 2012
    Joined: Nov 12, 2009
    Messages: 1,381
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 133
    Pole sana ukarimu unagharama zake.Kuna jamaa wa ofisini alikuwa akiendekeza kuwaazima gari jamaa wanazunguka wakirudi wanamtupia fungua hata asante wala kuongeza mafuta...kunasiku jamaa akamrudishia gari taa inawaka wakati gari ilikuwa na mafuta nusu tank halafu bila aibu akamuambia ununue mafuta yamisha taa inawaka, hapo ndipo ukomo wa ukarimu ulipoisha na sasa hivi haazimi mtu gari kabisa.
     
  7. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #7
    Aug 16, 2012
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,470
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    karibu utumie langu..PM iko wazi..
     
  8. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #8
    Aug 16, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,134
    Likes Received: 247
    Trophy Points: 160
    mmmmh, hiyo gari ulipewa au ulinunua??

    Kuazimana magari??? Never!

    Pole lakini!
     
  9. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #9
    Aug 16, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,586
    Likes Received: 764
    Trophy Points: 280
    Ni bora nusu shari kuliko shari kamili. Wewe uliliepusha shari na umepata shari kamili, l hope umejifunza!
     
  10. PetCash

    PetCash JF-Expert Member

    #10
    Aug 16, 2012
    Joined: Mar 20, 2012
    Messages: 1,662
    Likes Received: 117
    Trophy Points: 160
    Kwa kweli, hapo ni kuwa mpole tu...Nimegundua in life nothing is straight ni lazima kila mtu at some point unafanyiwa kitu ambacho ni cha ajabu sana!
    Inawezekana aliyekuazima aliitazama sana shida yake kuliko hatari ya kuendesha gari wakati hujui kama bonet itafunguka saa ngapi.
    Msamehe tu utengeneze gari yako na maisha yaendelee, pia jaribu kumjulia hali kuepuka ajali kubwa hivyo si jambo la kitoto japo ni ya kujitakia-that will show a great heart...
    NI kweli uchungu umeupata lakini yeye ni binadamu gari inaweza kuibiwa hata leo ila yeye anaweza kuja kukufaa zaidi ya magari kumi. Please forgive and pay the person a visit- wewe ni rafiki.

    FYI: the feeling is anger not boredom. You can't be 'bored' when you are all worked up

     
  11. Bra-joe

    Bra-joe JF-Expert Member

    #11
    Aug 16, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,554
    Likes Received: 500
    Trophy Points: 280
    kuazimana magari ni kitu cha kawaida kama wote mnamiliki gari/magari, lkn kama mmoja hana alafu anaazima hapo ndiyo huwa noma.
     
  12. T

    Tata JF-Expert Member

    #12
    Aug 16, 2012
    Joined: Dec 3, 2009
    Messages: 4,535
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    Kama ulikuwa unashindwa kusema hapana sasa amekusaidia kukupa sababu ya msingi ya kusema hapana. Wewe itengeneza halafu akija kuomba umuazime tena mwambie asiwe anajali sana gari akumbuke ubinadamu pia ni muhimu kwenye urafiki wenu.
     
  13. Kijakazi

    Kijakazi JF-Expert Member

    #13
    Aug 16, 2012
    Joined: Jun 26, 2007
    Messages: 3,546
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Sasa haujamjibu kitu ndio itatengeneza gari lako? kwani si umwambie atengeneze na uchukue kitu chake chenye thamani kama dhamana mpaka atengeze?

     
  14. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #14
    Aug 16, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,134
    Likes Received: 247
    Trophy Points: 160
    sipendi au sijazoea kuazima.

    Niko comfortable na kitu changu.

     
  15. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #15
    Aug 16, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 39,054
    Likes Received: 3,804
    Trophy Points: 280
    hahahahaaah!! Mpe pole basi.
     
  16. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #16
    Aug 16, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 37,577
    Likes Received: 21,092
    Trophy Points: 280
    Ni makosa sana kuwaazima watu vitu
    ambavyo hawawezi ku 'afford' wao wenyewe
    ni makosa....

    muazime mtu gari kama na yeye analo lake
    mtu hata baiskeli hana
    we unamuazima gari
    anaendesha kwa fujo,analiharibu
    ni makosa....
     
  17. Bwa'Nchuchu

    Bwa'Nchuchu JF-Expert Member

    #17
    Aug 16, 2012
    Joined: Feb 10, 2012
    Messages: 2,178
    Likes Received: 80
    Trophy Points: 145
    Naomba uniazime kamera yako
     
  18. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #18
    Aug 16, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 37,577
    Likes Received: 21,092
    Trophy Points: 280
    ha haa haa Bwan Chuchu in da house lol
     
  19. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #19
    Aug 16, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,201
    Likes Received: 1,600
    Trophy Points: 280
    Hata kama una gari, unaazima la mtu la nini? Afu kuna watu mjini wanaazimana hadi viatu na nguo! Tabia mbaya kweli! Afu ukute gari yako unapelekaga kwa wachina, akaitengeneze gongo la mboto ikirudi iko kama mgongo wa kobe!

    Uswahili mzigo, kha!
     
  20. Bwa'Nchuchu

    Bwa'Nchuchu JF-Expert Member

    #20
    Aug 16, 2012
    Joined: Feb 10, 2012
    Messages: 2,178
    Likes Received: 80
    Trophy Points: 145
    Uarabu je?
     
Loading...