Kweliiii mimi nilishaanza tangu 2011 huo mkakati, hadi nahisi wananidai.
Mshahara take home yangu itakuwa 456,000 toka 437,500
nimeazimia kuanzia leo,
1 Naingia kazini sa 4asubuh kutoka sa6asubuh baada ya muda huo naenda kupiga dili zangu mtaani
2 Kazi nitafanya kama ninavyotaka,wala nisione kimtu kinanikoromea
3 Sitalalamikia tena serikali kwani kwa mwezi nitakuwa nafanya kazi kwa masaa 44,amabayo yanaendana na mshahara wangu wa sasa.
Jamani wenye uwezo wa kuokoa naomba muwaokoe Ma-teacher wa TZ wanataabika!
Ualimu ni wito mkuu, piga kazi tu.
nilisomea shule za wakulima mkuuKweli umefanya maamuzi ya kimahesabu sana, ulisomea wapi hesabu?
Hapana mkubwa... Hivi mtu anapokuwa hana ufanisi kazini, yeye mwenyewe anakuwa hajui au..??[/QUOTE
nimekupata mkuu,kwa nature ya kazi yangu nikifanya kazi masaa2 kwa siku inatosha kabisa kulingana na mshahara wangu wa sasa.
vile vile sio rahisi kwa mtumishi kujifanyia tathmin,ndio maana tunakuwa na wasimamizi/maboss makazini
Ukiona hivyo ujue hana witoUalimu ni wito mkuu, piga kazi tu.
Ukiona hivyo ujue hana wito
Basi una wito wa ubunge na uwaziriHaya maneno yenu njooni nayo siku ubunge na uwaziri utakapokuwa wito pia. Umaskini huanzia akilini, mwili unasingiziwa tu
pole, lakini mi naona ungeacha kazi serikalini. Kinachokufanya ung'ang'anie ni nini. Kama mshahara hautoshi unaenda unakotosha. Maana hapo unabomoa na wala hujengi.
uamuzi mzuri sasa tunasubiri majibu..