Nimeanza biashara ya kuuza chakula


isack raphael

isack raphael

Senior Member
Joined
Oct 26, 2013
Messages
133
Likes
1
Points
35
isack raphael

isack raphael

Senior Member
Joined Oct 26, 2013
133 1 35
Habar wanajamii,
Kama kilivyo kichwa cha habar, mimi ni mjasiria mali mchanga, nilikua na kiasi kidogo cha pesa nikaamua kuanzisha biashara ya kuuza chakula ila nimemkabidhi msichana ambaye atakuwa anaiendesha na muda ukifika anikabidh mahesabu nami nimpe ujira wake, sasa dhumuni la kuwashirikisha ni;
1. Naomba nipewe ushaur jinsi gani naweza kuiendesha vema ili nifike malengo.
2. Ni jinsi gani nita mkontroo huyu mdada ambaye nimemkabidh ili afanye kazi kwa moyo na uaminifu.
Nawasilisha.

NB: Nimemkabidh mtu kwa sababu mi mwenyewe nipo na shughuli zingine zakuniongezea kipato.
 
M

Mama Joe

JF-Expert Member
Joined
Mar 30, 2009
Messages
1,507
Likes
77
Points
145
M

Mama Joe

JF-Expert Member
Joined Mar 30, 2009
1,507 77 145
Vyakula aina gani? Nafaka? Kama ni nafaka kila ukileta stock pima ni kg ngapi utajua kwa bei uliopanga utaingiza sh ngapi. Kila wiki kagua imebaki kiasi gani stoo na hela aliyokabidhi. Ukisubiri mwezi unaweza kuta ufunguo wako duka la pili.... Unapohesabu kg unamwambia wazi kuwa hili gunia unategemea shilingi kadhaa tena unaweka kiwango cha juu ili ikitokea nyongeza isiibwe. Nawe kwa upande wako lipa mshahara kwa wakati, vitendea kazi, ulinzi na motisha kazi ikifanyika vizuri. Wengine watakupa uzoefu
 
Emma Lukosi

Emma Lukosi

Verified Member
Joined
Jul 22, 2009
Messages
931
Likes
9
Points
35
Emma Lukosi

Emma Lukosi

Verified Member
Joined Jul 22, 2009
931 9 35
Habar wanajamii,
Kama kilivyo kichwa cha habar, mimi ni mjasiria mali mchanga, nilikua na kiasi kidogo cha pesa nikaamua kuanzisha biashara ya kuuza chakula ila nimemkabidhi msichana ambaye atakuwa anaiendesha na muda ukifika anikabidh mahesabu nami nimpe ujira wake, sasa dhumuni la kuwashirikisha ni;
1. Naomba nipewe ushaur jinsi gani naweza kuiendesha vema ili nifike malengo.
2. Ni jinsi gani nita mkontroo huyu mdada ambaye nimemkabidh ili afanye kazi kwa moyo na uaminifu.
Nawasilisha.

NB: Nimemkabidh mtu kwa sababu mi mwenyewe nipo na shughuli zingine zakuniongezea kipato.
1: Malengo gani uliyo yaweka?.
2: Usifikirie kum-gegeda huyo dada. :eyeroll1:
 
isack raphael

isack raphael

Senior Member
Joined
Oct 26, 2013
Messages
133
Likes
1
Points
35
isack raphael

isack raphael

Senior Member
Joined Oct 26, 2013
133 1 35
Vyakula aina gani? Nafaka? Kama ni nafaka kila ukileta stock pima ni kg ngapi utajua kwa bei uliopanga utaingiza sh ngapi. Kila wiki kagua imebaki kiasi gani stoo na hela aliyokabidhi. Ukisubiri mwezi unaweza kuta ufunguo wako duka la pili.... Unapohesabu kg unamwambia wazi kuwa hili gunia unategemea shilingi kadhaa tena unaweka kiwango cha juu ili ikitokea nyongeza isiibwe. Nawe kwa upande wako lipa mshahara kwa wakati, vitendea kazi, ulinzi na motisha kazi ikifanyika vizuri. Wengine watakupa uzoefu
Ahante
 
isack raphael

isack raphael

Senior Member
Joined
Oct 26, 2013
Messages
133
Likes
1
Points
35
isack raphael

isack raphael

Senior Member
Joined Oct 26, 2013
133 1 35
1: Malengo gani uliyo yaweka?.
2: Usifikirie kum-gegeda huyo dada. :eyeroll1:
1. Kuifanya biashara iwe endelevu na isaidie maisha yangu.
2. Siwezi kumkapuya kwa sababu najua nikifanya hivo nitaharibu biashara
 

Forum statistics

Threads 1,252,182
Members 482,015
Posts 29,799,380