Nimeangalia FUTUHI mwanzo mwisho sijacheka!!

Nimeangalia FUTUHI mwanzo mwisho sijacheka!!

Mi naona wanajitahidi hasa brother k huyo
ambaye umemponda.
 
Kama unachekeshwa na wale jamaa basi we si wa kawaida. Ukapimwe
Mkuu,Bongo comed ni madudu matupu...Mimi huwa natazama Churchill show kupitia you tube kuna vichwa kama Professor Hamo ni noma
Sisi wabongo comed ni mpaka comedian avae manguo mabaya mabaya!
 
Mkuu,Bongo comed ni madudu matupu...Mimi huwa natazama Churchill show kupitia you tube kuna vichwa kama Professor Hamo ni noma
Sisi wabongo comed ni mpaka comedian avae manguo mabaya mabaya!

Hawana exposure na wala hawataki kujisumbua kujifunza kwa wengine.. wamebaki na comedy za kuonge kijaluo kimakonde na kihaya tu pamoja na kuvaa manguo machafu!! Kwao hapo ndo washafanya comedy tayari. Hata Wakenya wametuacha mbali sana... wanajiandaa hasa kabla ya show
 
Kuna kipindi nilikuwa naangalia hiyo futuhi afu nacheka sana...watu hawakujua kwamba nilikuwa nacheka sababu comedy haichekeshi. Nachekaga wanavyoangaisha kuchekesha afu wanashindwa wanaishia kupigana tu...haha!

Kama idris sultani huwa nacheka sababu he is not funny at all.
Sasa kama lengo ucheke, si hapo limetimia?
 
Nikiona hata tangazo la show yao huwa natoa hapo fasta, mtazamaji unaweza kuona aibu kwa kinacho onyeshwa
 
Sio kila cha nyumbani ni bora acha kasumba mbaya jamaa sio creative kbs dunia ya sasa huwezi kutengeneza comedy kwa kuvaa manguo mabovu na matai marefu na kukimbizana na kucheka cheka hovyo eti unaita comedy!!! Utaishia tu huko huko simiyu wakati wenzetu wa south na wa west africa wanaenda next level kwa ubunifu na sasa wanatamba kwa comedy mpaka ulaya na marekani .. sisi tumebaki na comedy za kibwege tu za kuvaa matambara! Ujjinga mtupu
Kama wengine tunacheka haina shida...wewe kacheke za huko unakotaka ww.....Tuacheni kulalamika aisee
 
Back
Top Bottom