Nimeandikwa dawa ya ZINC tablet

Nimeandikwa dawa ya ZINC tablet

malembeka18

JF-Expert Member
Joined
Jan 26, 2018
Posts
3,918
Reaction score
4,709
Habari wakuu nimeandikwa dawa ya zink tablet

Naomba kujua ina faida gani mwilini.
 
Naona watu wanakuja kuulizia dawa flani Ina kazi Gani huku jf,alafu wanasema nimeandikiwa,Sasa najiuliza hao ma Dr ,wanaongea lugha Gani mpaka mmeshindwa kuwauliza!? Auu nyie ni waganga wa kienyeji mnataka mkachanganye na dawa zenu alafu mseme mizimu imejibu!?embu kuweni serious basi,
 
Naona watu wanakuja kuulizia dawa flani Ina kazi Gani huku jf,alafu wanasema nimeandikiwa,Sasa najiuliza hao ma Dr ,wanaongea lugha Gani mpaka mmeshindwa kuwauliza!?auu nyie ni waganga wa kienyeji mnataka mkachanganye na dawa zenu alafu mseme mizimu imejibu!?embu kuweni serious basi,
Sasa mkuu Sasa hivi daktar anakuandikia dawa ktk mfumo Kisha unaenda pharmacy ndo utakutana na dawa uliondikiwa..
 
Mkuu,

Nakuomba, si kila dawa ya kuuliza mtandaoni. Kama unataka kufahamu basi uliza kwa daktari wako pale anapokupa. Dawa ina matumizi tofauti kulingana na maradhi yanayokusibu.

Pili, pale unapolazimika kuuliza unapaswa kuambatanisha na maelezo ya juu ya maradhi yaliyokupeleka hospital. Ili watu wapate kukuambia matumizi yake kwa usahihi zaidi. Kuliko watu kukujibu kwa dhania. Kila mmoja atakujibu majibu yake na yote huenda yakawa sahihi, ila si yote yatakuwa na uhusiano na tatizo lako.

Tatu, ninakujibu kwa dhania kutokana na tatizo lako hapo awali. Zinc husaidia katika kuimarisha afya ya uzazi wa mwanaume. Hufanya uume kuwa imara, huongeza hamu ya tendo na hata kuzipa afya mbegu za mhusika.
 
inasaifia kuboresha kinga y mwili, kama unakidonda kikibwa kupona haraka, blood clotting yan kuganda kwa damu ili isizidi kutoka hasa kwa watu wenye NGOMA na wasio hisi ladha ya chakula pia wamama wajawazito
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom