Kama unaitaji dawa ya bawasir soma hapa

Kama unaitaji dawa ya bawasir soma hapa

appoh

JF-Expert Member
Joined
Mar 14, 2013
Posts
5,932
Reaction score
3,250
Dawa ni uhakika mia kwa matokeo ni haraka inakufikia popote ulipo au ukiifuata ni sawa


Dawa ni ya kupaka kwa bawasir zote
Dawa ni asil kabisa
Haina maumivu inaondoa maumivu miwasho uvimbe

Tuko dsm tunatuma popote ndan ya tz hakuna aliepewa ikashindwa kumsaidia mawasiliano whats app na kawaida 0712505049
 

Attachments

  • GridArt_20260921_163242330.jpg
    GridArt_20260921_163242330.jpg
    477 KB · Views: 2
Dawa ni uhakika mia kwa matokeo ni haraka inakufikia popote ulipo au ukiifuata ni sawa


Dawa ni ya kupaka kwa bawasir zote
Dawa ni asil kabisa
Haina maumivu inaondoa maumivu miwasho uvimbe

Tuko dsm tunatuma popote ndan ya tz hakuna aliepewa ikashindwa kumsaidia mawasiliano whats app na kawaida 0712505049
Acheni kupotosha
 
Mhhhhh....
Nipe location nikufuate tuonane ana kwa unihoji maswal mazito ikiwa karibu na kituo cha polis itapendeza zaid tuandikishiane hapo nikiwa na wazamin wangu kua usipopona nikurudishie pesa yako
 
Back
Top Bottom