Nimeamua nitafute demu wa kawaida. | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nimeamua nitafute demu wa kawaida.

Discussion in 'Love Connect' started by tindikalikali, Nov 22, 2011.

  1. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #1
    Nov 22, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,885
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 135
    Habari zenu wakuu! Baada ya kuzitafakari changamoto zinazoendana na mademu wakali, nimeamua nijivue gamba. Mademu wote wazuri niliopata kuwa nao au kuwafatilia wote ni pasua kichwa>kuteseka nimechoka na kikomo nimefika. Nataka nijikite kwa demu wa kawaida na usiniulize kawaida ni nini.
     
  2. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #2
    Nov 22, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,083
    Likes Received: 370
    Trophy Points: 180
    mbona unajihami sasa
     
  3. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #3
    Nov 22, 2011
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Kushusha passmark sio hoja, tazama mzizi wa tatizo ni nini kwanza.
     
  4. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #4
    Nov 22, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,925
    Likes Received: 1,982
    Trophy Points: 280
    Wakawaida ni wazuri hawana complication oh mara steers mata baga mara nipe ride hadi water world oh nipeleke movie oh nipe hele na unipeleke ml city nikafanye shopping khaaaa full kujifanya tawi za juu.
     
  5. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #5
    Nov 22, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 29,294
    Likes Received: 4,263
    Trophy Points: 280
    ulikua hujui kuwa uzuri wa mkakasi ndani kipande cha mti?
     
  6. chriss brown

    chriss brown JF-Expert Member

    #6
    Nov 22, 2011
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 292
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ukitaka kumiliki demu mzuri tokea wafanyakazi au laa mwenye kujiweza,wenye pesa zao.videnti vitakumaliza.
     
  7. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #7
    Nov 22, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,217
    Likes Received: 217
    Trophy Points: 160
    Sasa ukute mwenyewe ni below kawaida alafu ulikua unahangaika na matawi...
    Tafuta saizi yako!
     
  8. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #8
    Nov 22, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,885
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 135
    mkuu bado maisha sijayapatiwa, nilianza kujiona nna gundu kumbe uchaguz 2 mbovu.
     
  9. Mamushka

    Mamushka JF-Expert Member

    #9
    Nov 22, 2011
    Joined: Feb 17, 2010
    Messages: 1,610
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mh hapo kazi ipo, waschana wote ni wazuri.
     
  10. Nicksixyo

    Nicksixyo JF-Expert Member

    #10
    Nov 22, 2011
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 949
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Mchukue huyohuyo mzuri mchore usoni kimakonde atapoteza mvuto hakuna atakayekuibia beeestiii:poa
     
  11. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #11
    Nov 22, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,885
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 135
    siyo kweli mkuu, wabaya wapo, muulize washawasha
     
  12. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #12
    Nov 22, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,885
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 135
    aaah aah nimchore huku ye ananiangalia tu? Narudi FB
     
  13. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #13
    Nov 22, 2011
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,902
    Likes Received: 220
    Trophy Points: 160
    Ni kweli mkuu!! Mimi nimeshachoka na hawa pasua kichwa!!
     
  14. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #14
    Nov 22, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,885
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 135
    ni pasua kichwa na usipoangalia unapasuka kweli. Ni zaidi ya tatizo pale demu anapokuwa mzuri, anajijua kwamba ni mzuri na watu wanamsifia kwamba ni mzuri. Narudi FB
     
  15. AMINATA 9

    AMINATA 9 JF-Expert Member

    #15
    Nov 22, 2011
    Joined: Aug 6, 2011
    Messages: 2,132
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    ndio ivo))))))
     
  16. Evarm

    Evarm JF-Expert Member

    #16
    Nov 22, 2011
    Joined: Aug 30, 2010
    Messages: 1,439
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Naona mkuu tindikalikali unakuja na kibwagizo kipya cha Narudi FB mbona hujakatazwa mkuu kurudi huko, usijishuku.

    :focus:

    Hata hao wa kawaida sio wote wanafaa, angalia tu yule mwenye sifa unazopenda, tabia njema na unaweza kuishi naye milele yote!!
    Kila la kheri mkuu katika kuchagua kwako.
     
  17. Evarm

    Evarm JF-Expert Member

    #17
    Nov 22, 2011
    Joined: Aug 30, 2010
    Messages: 1,439
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Kumbe mademu wakali wanaitwa "pasua kichwa"???
     
  18. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #18
    Nov 22, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 24,980
    Likes Received: 6,523
    Trophy Points: 280
    Wa kawaida na maalumu wakoje hao hebu nipe hint!!!! Bucha zooote nyama ni ile ile tu!! Lazima ikichinjwa itatoa damu! Nothing more nothing special
     
  19. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #19
    Nov 22, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,885
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 135
    nashukuru mkuu kwa nyongeza ulizotoa, nitachanganya na zangu. Narudi FB
     
  20. Infopaedia

    Infopaedia JF-Expert Member

    #20
    Nov 22, 2011
    Joined: Oct 28, 2011
    Messages: 822
    Likes Received: 338
    Trophy Points: 80
    Maalumu wameshindikana. Sasa hivi wa kawaida, baadae utatafuta wa ajabu. Labda jaribu ushauri wa David Cameroon, unaweza ukapata ambaye si pasuwa kichwa.
     
Loading...