Nimeamua kulipia Netflix out of curiosity

Nimeamua kulipia Netflix out of curiosity

Hata sio kazi, haihusiani kabisa na kazi. Zaidi ni hobby, huenda haupendi movie kiasi hicho au umeanza kulose interest
Hata uwe unatumikishwa kazi kama Robot, kama unapenda movie huwezi kukosa 2hrs za kuangalia movie hata moja wiki nzima
Sawa mkuu
 
Mkuu unalipiaje naomba nisaidie
Mi nimetumia NMB Mkononi
Unaingia NMB Mkononi unaenda palikoandikwa Kadi, unachagua "Virtual", halafu kama hauna virtual card unaitengeneza hapohapo kupitia NMB Mkononi, ni dakika 2 tu
Ukimaliza kuitengeneza unahamisha pesa kadhaa hata elfu 10 au 20 kutoka NMB Debit card ambayo ndio kadi ya kawaida kwenda kwenye hiyo Virtual account , ukishamaliza kila kitu basi utaona taarifa zote za kadi yako ya Virtual
Kila kitu unafanyia tu kwenye app ya NMB Mkononi

Ukirudi Netflix unachagua option ya kulipia, unaingiza namba ya hiyo Virtual card, na taarifa nyingine utakazoulizwa then unalipia
 
Nyooo, movies za 4k zisile bando?
Mimi natumia 720p
Kama unataka 4K unatumia tu router
Halafu ukisema hivyo basi na mimi nitasena YouTube inakula sana bundle kwa sababu ina videos za 4K
720p inatosha watu wengi, 4K ni wachache wanahitaji na watumiaji wa 4K mara nyingi wanatumia TV so lazima wawe na router unlimited. Itakuwa ujinga kutumia bundle kuangalia movie za 4K af unalalamika eti Netflix inakula bando
 
Back
Top Bottom