Nimeamua kujiunga jf.

Kagose

Member
Jan 26, 2014
32
0
Kwa muda mrefu nimekuwa msomaji wa mijadala mbalimbali hapa jf lkn sikuwahi kuwa miongoni mwa members wa humu.

Kwa kuwa nimekuwa mfuatiliaji wa muda mrefu hapa jf,niliweza kubaini kuwa kuna makundi tofauti tofauti humu ambayo utofauti wao unatokana na itikadi za kisiasa.Tofauti hizo zinapelekea kuwepo kwa majina ya Lumumba Buku 7 FC na Team Bavicha.

Niweke wazi msimamo wangu kuwa sitakuwa miongoni mwa wale ambao kwa makusudi kabisa wameamua kujitoa ufahamu na kutumika katika misingi ya tumikia kafiri upate mtaji wako!

Naomba kukaribishwa!
 

Lyimo

JF-Expert Member
Mar 7, 2006
3,824
1,225
Karibu sana Kagose, jitahidi kutekeleza ahadi yako ili jukwaa letu liwe bora kama ilivyokusudiwa.
 
Last edited by a moderator:

Box 2

JF-Expert Member
Apr 19, 2013
508
250
karibu sana lakin si siasa tu hata walevi wa soka tupo,karibu sana.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom