Nimeamua kufanya maendeleo ya kujengea nyumba 90% ya mshahara . Hakuna mjadala

Chifu Songea

JF-Expert Member
Aug 23, 2020
277
1,000
Nimeamua kujaribu kufanya maendeleo ya kujengea nyumba kwa miezi mitano kwa kutumia asilimia 90 ya mshahara wangu. Hoja hii ya maendeleo haina mjadala.

Watoto watapikiwa ugali na kachumbari mwanzo mwisho. Watoto wakifukuzwa shule kwa sababu ya ada warudi wakae nyumbani. Atakayenipinga huyo anatumiwa na majirani na maadui zangu. Mtoto atakayefungua mdomo ni kipigo kwenda mbele. Mimi ni jiweee!!!

Baada ya miezi mitano uchumi wa familia utakuwa umeongezeka, nikimaliza nyumba tunahamia kwenye gari....

Maendeleo ya vitu hoyeee
 

Kasie

Platinum Member
Dec 29, 2013
17,033
2,000
Kipindi hiki cha uchaguzi kampeni zimeruhusiwa rasmi, punguzeni kuandika kwa kukonekti dotsi jamani mweeeh....!!!

Mi sijaelewa hata kidogo zaidi ya kuishia kupasuka mbavu, ukiniuliza kinachonchekesha sina jibu. 🤣🤣🤣🤣🤣

K’ Matata.
 

Ndalilo

JF-Expert Member
Jan 30, 2013
1,229
2,000
Wanachama wenzio wanaweza wasikuelewe ila kwakuwa umeweka neno "kokoto", wataunganisha vinukta na pengine kuelewa kuwa kampeni zimeanza.
 

captain dunga

Senior Member
Jun 5, 2014
144
250
Kipindi hiki cha uchaguzi kampeni zimeruhusiwa rasmi, punguzeni kuandika kwa kukonekti dotsi jamani mweeeh....!!!

Mi sijaelewa hata kidogo zaidi ya kuishia kupasuka mbavu, ukiniuliza kinachonchekesha sina jibu. 🤣🤣🤣🤣🤣

K’ Matata.

Duh aisee, unajua wanaume tukisifia demu ana K Matata tunamaanisha nini..??
 

MakinikiA

JF-Expert Member
Jun 7, 2017
2,530
2,000
Nimeamua kujaribu kufanya maendeleo ya kujengea nyumba kwa miezi mitano kwa kutumia asilimia 90 ya mshahara wangu. Hoja hii ya maendeleo haina mjadala.

Watoto watapikiwa ugali na kachumbari mwanzo mwisho. Watoto wakifukuzwa shule kwa sababu ya ada warudi wakae nyumbani. Atakayenipinga huyo anatumiwa na majirani na maadui zangu. Mtoto atakayefungua mdomo ni kipigo kwenda mbele. Mimi ni jiweee!!!

Baada ya miezi mitano uchumi wa familia utakuwa umeongezeka, nikimaliza nyumba tunahamia kwenye gari....

Maendeleo ya vitu hoyeee
kupanga ni kuchagua
 

niachiemimi

JF-Expert Member
Feb 18, 2015
2,911
2,000
Yaani unaamini lissu akiingia madarakani ndio utapa mehela na maisha yako yatakuwa mazuri. Hivyo sana. Fanya kazi kijana.
 

Kadhi Mkuu 1

JF-Expert Member
Feb 4, 2015
9,219
2,000
Hawa wafuasi wa Lissu wanatoka mikoa gani? Kwa akili hizi za kufikiria atawaletea hela, wali, nyumba wao wakiwa hawafanyi kazi sababu Lissu rais pumbafff.

Sent from my TECNO RA7 using JamiiForums mobile app
 

Agenda1

JF-Expert Member
Aug 11, 2017
1,494
2,000
Maendeleo yalianza tangu enzi za mwl na yataendelea awamu hata awamu.. Acha watoto wale kuku kwa mrija eboh!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom