Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nimeachwa

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mr.creative, Aug 19, 2011.

  1. M

    Mr.creative JF-Expert Member

    #1
    Aug 19, 2011
    Joined: Aug 8, 2011
    Messages: 494
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    kisa mi ni MKATOLIKI yeye ni mpendekoste(Mlokole) naomba ushauri kwani psychologically nipo abnormal
     
  2. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #2
    Aug 19, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,900
    Likes Received: 573
    Trophy Points: 280
    Nenda kwa mganga.
     
  3. Ms Judith

    Ms Judith JF-Expert Member

    #3
    Aug 19, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 2,573
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    huyo si mpentekoste, bali ni mpendakote!

    pole sana mpendwa!
     
  4. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #4
    Aug 19, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,225
    Likes Received: 151
    Trophy Points: 160
    Kwanini uwe abmormal kwa sababu ya mwanamke?
    Wapo wengi sana..
     
  5. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #5
    Aug 19, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 62,135
    Likes Received: 636
    Trophy Points: 280
    mpenzi wangu katika BWANA WA MAJESHI ulipotelea wapi tumekukosa sana humu jamvini..................hivi kwa nini wasema ni mpenda kote na huku kamtupia mkatoliki mwenzangu virago vyake.................

    nionavyo kwani hakujua awali ya kuwa anaswagana na mkatoliki?
     
  6. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #6
    Aug 19, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Dah!....
     
  7. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #7
    Aug 19, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,984
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Huyo kapata mtu mwingine, anasingizia dini. Alikuwa wapi siku zote asijue kama wewe ni RC? Pole, mwombe mungu atakupa wa kufanana nae!
     
  8. M

    Mr.creative JF-Expert Member

    #8
    Aug 19, 2011
    Joined: Aug 8, 2011
    Messages: 494
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    <br />
    <br />
    Thank u!
     
  9. M

    Mr.creative JF-Expert Member

    #9
    Aug 19, 2011
    Joined: Aug 8, 2011
    Messages: 494
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    <br />
    <br />
    Thank you!
     
  10. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #10
    Aug 19, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    wewe haufanani nae?
     
  11. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #11
    Aug 19, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Mliwahi kufunga ndoa kaka? au ni uchumba stage?
     
  12. Ms Judith

    Ms Judith JF-Expert Member

    #12
    Aug 19, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 2,573
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    mpendwa, Ruta,

    mi nipo tu humuhumu jamvini, naona labda tunapishana tu majukwaa mpendwa.

    nimesema huyo ni mpendakote kwa kuwa nimeassume kuwa mr. creative alikuwa na uhusiano ya kijinsia na huyo mpenzi wake na sasa mwenzie kamuacha na ameanza kuchanganyikiwa kisaikolojia. kama ndivyo basi inaonekana hawana ndoa na hivyo hayo mahusiano yao yalikuwa premarital au extramarital affair.

    huyo binti nimemuita mpendakote kwa kuwa anaonekana anapenda uzinzi na pia anapenda mambo ya Yesu (kwa kuwa ametambulikana na mr. creative kama mpentekoste), kama asingekuwa hivyo, basi asingejihangaoisha na uzinzi kabla ya ndoa na kama wangekuwa na ndoa na mr creative, basi wasingeachana kwani Bwana anakuchukia kuachana kwani ndivyo Bwana wetu Yesu Kristo alivyotufundisha na ametuamuru kuachanishwa na kifo tu. hii ni kwa wapentekoste na wakatoliki sawia

    ubarikiwe sana mpendwa Ruta

    tumsifu Yesu Kristu!
     
  13. A

    Aisha Adam JF-Expert Member

    #13
    Aug 19, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 465
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mmekuwa wote mda gani?
    Je, mliwahi kugusia swala la utofauti ktk dini zenu? na kama mligusia mlifikia muafaka gani?
    Isijekuwa ulimwambia mambo ya dini hayana shida unaweza kubadilisha na baadae ukakataa, make nayo nimewahi kuona kwa vijana wengi na mwisho wao unakuja kuwa kama wa kwako.
    Ila usikate tamaa kama kakuacha utampata mwingine ambae mungu amepanga muwe wote
     
  14. M

    Mr.creative JF-Expert Member

    #14
    Aug 19, 2011
    Joined: Aug 8, 2011
    Messages: 494
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    <br />
    <br />
    ni uchumba stage,yeye anataka niende kwenye imani yake!
     
  15. M

    Mr.creative JF-Expert Member

    #15
    Aug 19, 2011
    Joined: Aug 8, 2011
    Messages: 494
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    ni muda kama wa miezi miwili,suala la imani alilingumzia yeye alitaka niende kwenye imani yake ambacho ni ki2 kisichowezekana au wewe unaonaje?
     
  16. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #16
    Aug 19, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,760
    Likes Received: 358
    Trophy Points: 180
    <br />
    <br />
    okoka na wewe muende sambamba
     
  17. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #17
    Aug 19, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,984
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Nafanana nae... Hebu kloro niunganishie basi...nshaanza kung'ata vidole ujue...
     
  18. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #18
    Aug 19, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Kwa hiyo nyie mwanzoni hamkulizungumzia hilo la dini au? Nakupa pole sana mpendwa.
     
  19. Tulizo

    Tulizo JF-Expert Member

    #19
    Aug 19, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 842
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Kwani umejuaje kuwa kisaikolojia uko - abnormal? Ungekuwa abnormal ungeshafanya mambo ya ajabu hata kwenda kwa sangoma..

    Sasa ndugu yangu kumbuka..mahusiano hayana dini..ila mahusiano yana mwisho tupende au tusipende. Na mwisho wa mahusiano siyo mwisho wa maisha ni sehemu tu ya maisha..

    Kuna sababu nyingi za mwisho wa mahusiano hiyo ya dini ni moja kati ya elfu... mkichokana unaweza tumia dini, hela, ulevi, umalaya ..sababu ziko nyingi..

    Cha maana kumbuka dalili za mvua ni mawingu...Labda tu kama mtamaliza tofauti zenu..lakini ni vizuri ukaanza kufuatilia haki zako za msingi na kujua mwisho wa mahusiano siyo mwisho wa maisha kwani ulizaliwa peke yako!
     
  20. Ms Judith

    Ms Judith JF-Expert Member

    #20
    Aug 19, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 2,573
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    mpendwa mr. creative,

    ulishawahi kusikia majaribu yaliyompata Ayubu? hebu yachukue maisha ya Ayubu kama "template" kisha uchukue maisha yako na uyafit ndani yake kisha utuambie kama kwa hayo yaliyokupata bado una sababu ya kuchanganyikiwa. kama unampenda sana huyo mwenzio, mwambie Yesu na kama ni mapenzi yake atamrudisha kwa wakati wake, la si mapenzi yake, mshukuru Mungu kwa kukupa nafasi nyingine ya kujipanga upya na kukuepusha na lile ambalo wewe kwa akili zako hukuweza kuliona likikujia!

    zaidi sana umshukuru Mungu kwa maisha ya mwenzio na angalu kwa siku alizowajalia kuishi pamoja kwa furaha, kumbuka wako wengi wanaompenda lakini huishia kumtazama tu akipita na hawakuwahi kupata hata fursa ya kuongea naye, sembuse wewe ulipata kibali cha kumuita "mpenzi wangu" naye akaitika?

    siku zote ulibariki jina la Bwana mchana na usiku

    ubarikiwe sana
     
Loading...