nimeachwa njia panda..........


matumbo

matumbo

JF-Expert Member
Joined
Jul 9, 2011
Messages
7,197
Likes
100
Points
145
matumbo

matumbo

JF-Expert Member
Joined Jul 9, 2011
7,197 100 145
Leo nimeenda kumtembelea rafiki yangu mchana huu nyumbani kwao,tumepiga stori sana.basi chakula cha mchana kilipotengwa mezani ghafla akaniomba nimsindikize dukani nami nikamkubalia,ila tumefika dukani ananiambia nimsubiri amesahau pesa nyumbani...sasa ni mda kidogo tangu aniache hapa..naomba msaada ndugu zangu hii inamaanisha nini?
 
Mamndenyi

Mamndenyi

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2011
Messages
29,388
Likes
7,438
Points
280
Mamndenyi

Mamndenyi

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2011
29,388 7,438 280
akufukuzae hakuambii toka.
 
Kbd

Kbd

JF-Expert Member
Joined
Oct 9, 2009
Messages
1,263
Likes
0
Points
133
Kbd

Kbd

JF-Expert Member
Joined Oct 9, 2009
1,263 0 133
.........."hapa stori tu kula kwenu"...........................
 
N

Nehondo

JF-Expert Member
Joined
Aug 14, 2011
Messages
311
Likes
4
Points
35
Age
37
N

Nehondo

JF-Expert Member
Joined Aug 14, 2011
311 4 35
ha ha ha...pole lakini siku hizi chakula kwa budget sa we umeenda bila taarifa ameshindwa kukwambia kwa mdomo so ametumia vitendo.
 
OTIS

OTIS

JF-Expert Member
Joined
Sep 7, 2011
Messages
2,142
Likes
12
Points
135
OTIS

OTIS

JF-Expert Member
Joined Sep 7, 2011
2,142 12 135
Ameangalia mdomo wako akajua utamaliza chakula fasta.
Pole sana.
OTIS.
 
matumbo

matumbo

JF-Expert Member
Joined
Jul 9, 2011
Messages
7,197
Likes
100
Points
145
matumbo

matumbo

JF-Expert Member
Joined Jul 9, 2011
7,197 100 145
ha ha ha...pole lakini siku hizi chakula kwa budget sa we umeenda bila taarifa ameshindwa kukwambia kwa mdomo so ametumia vitendo.

lakini utamaduni wetu si kushirikiana ata kwenye chakula jaman
 
matumbo

matumbo

JF-Expert Member
Joined
Jul 9, 2011
Messages
7,197
Likes
100
Points
145
matumbo

matumbo

JF-Expert Member
Joined Jul 9, 2011
7,197 100 145
Ameangalia mdomo wako akajua utamaliza chakula fasta.
Pole sana.
OTIS.

nikiwa ugenini nakula kistaarabu sana,japo kiukweri kwenye hii idara nipo fiti kias..
 
OTIS

OTIS

JF-Expert Member
Joined
Sep 7, 2011
Messages
2,142
Likes
12
Points
135
OTIS

OTIS

JF-Expert Member
Joined Sep 7, 2011
2,142 12 135
nikiwa ugenini nakula kistaarabu sana,japo kiukweri kwenye hii idara nipo fiti kias..
Tatizo kwa muonekano wa nje unaonekana wapakia sana.
Housing imekuponza.
OTIS.
 
Mvaa Tai

Mvaa Tai

JF-Expert Member
Joined
Aug 11, 2009
Messages
6,173
Likes
2,213
Points
280
Mvaa Tai

Mvaa Tai

JF-Expert Member
Joined Aug 11, 2009
6,173 2,213 280
Leo nimeenda kumtembelea rafiki yangu mchana huu nyumbani kwao,tumepiga stori sana.basi chakula cha mchana kilipotengwa mezani ghafla akaniomba nimsindikize dukani nami nikamkubalia,ila tumefika dukani ananiambia nimsubiri amesahau pesa nyumbani...sasa ni mda kidogo tangu aniache hapa..naomba msaada ndugu zangu hii inamaanisha nini?
Mfumuko wa bei ndugu yangu, hata hivyo amekuheshimu sana, angeweza kukupa live
 
BBJ

BBJ

JF-Expert Member
Joined
Sep 2, 2011
Messages
1,183
Likes
10
Points
135
BBJ

BBJ

JF-Expert Member
Joined Sep 2, 2011
1,183 10 135
Leo nimeenda kumtembelea rafiki yangu mchana huu nyumbani kwao,tumepiga stori sana.basi chakula cha mchana kilipotengwa mezani ghafla akaniomba nimsindikize dukani nami nikamkubalia,ila tumefika dukani ananiambia nimsubiri amesahau pesa nyumbani...sasa ni mda kidogo tangu aniache hapa..naomba msaada ndugu zangu hii inamaanisha nini?
Ukome kutembelea watu bila taarifa,tena ingekua mimi ndio huyo rafiki ningekuchana live..
 
matumbo

matumbo

JF-Expert Member
Joined
Jul 9, 2011
Messages
7,197
Likes
100
Points
145
matumbo

matumbo

JF-Expert Member
Joined Jul 9, 2011
7,197 100 145
Mfumuko wa bei ndugu yangu, hata hivyo amekuheshimu sana, angeweza kukupa live

ha ha ha ha ha ha!ndio tanzania niijuayo mimi ilipofikia!?kweli tumefika kubaya
 
matumbo

matumbo

JF-Expert Member
Joined
Jul 9, 2011
Messages
7,197
Likes
100
Points
145
matumbo

matumbo

JF-Expert Member
Joined Jul 9, 2011
7,197 100 145
Tatizo kwa muonekano wa nje unaonekana wapakia sana.
Housing imekuponza.
OTIS.

usiogope ukubwa wa samaki uliza bei..housing isiwatishe waungwana tuwe tunakalibisha ata siku moja moja kwenye minuso
 
V

valid statement

JF-Expert Member
Joined
Sep 18, 2011
Messages
2,737
Likes
177
Points
160
V

valid statement

JF-Expert Member
Joined Sep 18, 2011
2,737 177 160
kakuacha njia panda?pole kwa kudoea msosi...ulizia watu njia ya kwenda kwenu teh teh teh..people dont like spongers now adays
 
Vin Diesel

Vin Diesel

JF Gold Member
Joined
Mar 1, 2011
Messages
8,678
Likes
1,198
Points
280
Vin Diesel

Vin Diesel

JF Gold Member
Joined Mar 1, 2011
8,678 1,198 280
Nadhani hutarudia tena...
 
matumbo

matumbo

JF-Expert Member
Joined
Jul 9, 2011
Messages
7,197
Likes
100
Points
145
matumbo

matumbo

JF-Expert Member
Joined Jul 9, 2011
7,197 100 145


Ukome kutembelea watu bila taarifa,tena ingekua mimi ndio huyo rafiki ningekuchana live..

sasa bora ningepewa live nijue moja,ila hii ya kutelekezwa dukan na swaiba imenistua kidogo..
 
Likwanda

Likwanda

JF-Expert Member
Joined
Jun 16, 2011
Messages
3,881
Likes
82
Points
145
Likwanda

Likwanda

JF-Expert Member
Joined Jun 16, 2011
3,881 82 145
Tatizo lako huwa unakaba mpaka mwisho, unatakiwa unakula tonge mbili kisha unasema ilikuwa suna tu. Tumbo lako kubwa kumbe unategemea kula kwa jirani!
 
M

maringomashaka

Member
Joined
May 22, 2011
Messages
16
Likes
0
Points
0
M

maringomashaka

Member
Joined May 22, 2011
16 0 0
Wakati nilipoanza maisha nilikuwa nakaa kwenye chumba kimoja na nilikuwa na jirani yangu ambaye kila anaposikia jiko langu la stove linazima yeye aliingia chumbani kwangu na kuketi mezani na kula nami. Nilishindwa kumvumilia na nikaamua nitumie njia nyingine. Siku moja baada ya kumaliza kupika, sikuzima jiko bali nilikula mpaka nikamaliza chakula. Baada ya hapo nikazima jiko na yeye akaingia akakuta mimi naosha vyombo. Sasa hiyo huenda ina maanisha kwa upande mwingine kuwa wewe si mstaarabu unatabia za kama yule aliyekuwa akisubiri jiko kuzimwa. Badilisha mwenendo wako kama uko hivyo otherwise jamaa anatabia ya uchoyo.
 
matumbo

matumbo

JF-Expert Member
Joined
Jul 9, 2011
Messages
7,197
Likes
100
Points
145
matumbo

matumbo

JF-Expert Member
Joined Jul 9, 2011
7,197 100 145
Wakati nilipoanza maisha nilikuwa nakaa kwenye chumba kimoja na nilikuwa na jirani yangu ambaye kila anaposikia jiko langu la stove linazima yeye aliingia chumbani kwangu na kuketi mezani na kula nami. Nilishindwa kumvumilia na nikaamua nitumie njia nyingine. Siku moja baada ya kumaliza kupika, sikuzima jiko bali nilikula mpaka nikamaliza chakula. Baada ya hapo nikazima jiko na yeye akaingia akakuta mimi naosha vyombo. Sasa hiyo huenda ina maanisha kwa upande mwingine kuwa wewe si mstaarabu unatabia za kama yule aliyekuwa akisubiri jiko kuzimwa. Badilisha mwenendo wako kama uko hivyo otherwise jamaa anatabia ya uchoyo.

kumbe tupo wengi tuliokumbwa na hii dhahama
 

Forum statistics

Threads 1,238,401
Members 475,954
Posts 29,319,327